เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์เครือข่าย

สายแพทช์การสื่อสารไฟเบอร์ออปติก LC-LC, สีส้มเหลืองส้ม Aqua Pink

สายแพทช์การสื่อสารไฟเบอร์ออปติก LC-LC, สีส้มเหลืองส้ม Aqua Pink

    • LC -LC  Fiber Optic Communication Patch Cord , Yellow Orange Aqua Pink
    • LC -LC  Fiber Optic Communication Patch Cord , Yellow Orange Aqua Pink
    • LC -LC  Fiber Optic Communication Patch Cord , Yellow Orange Aqua Pink
    • LC -LC  Fiber Optic Communication Patch Cord , Yellow Orange Aqua Pink
  • LC -LC  Fiber Optic Communication Patch Cord , Yellow Orange Aqua Pink

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น, Gungdong, จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: CE / ROHS
    หมายเลขรุ่น: LC-LC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: USD 0.2-0.5 /Pieces
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, D / A, D / P, wester N Union, MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้น / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: สายแพทช์ใยแก้วนำแสง ชนิด: เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม
    เชื่อมต่อ: LC ขัด: พีซี APC / UPC
    วัสดุ: เอบีเอส ใบสมัคร: FTTH CATV เครือข่าย Lan
    แจ็คเก็ต: PVC LSZH เส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.9mm, 2mm, 3mm
    การประกัน: 3 ปี

    สายแพทช์การสื่อสารไฟเบอร์ออปติก LC-LC, สีส้มเหลืองส้ม Aqua Pink

    สายแพตช์มัลติโหมดนี้ใช้สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 50/ 125µm พร้อมขั้วต่อ LC คู่ที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ SC คู่ที่อีกด้านหนึ่ง ตัวเชื่อมต่อ LC เป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่เป็นที่นิยมมากที่สุดในอุตสาหกรรมและใช้กับอุปกรณ์เช่นโมดูล SPF ตัวแปลงสื่อเป็นต้นตัวเชื่อมต่อ SC นั้นมีลักษณะคล้ายกัน แต่มีขนาดประมาณสองเท่า

    ชนิดโปแลนด์เป็น PC (การติดต่อทางกายภาพ) สำหรับการติดต่อและประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม

    ต้องการแจ็คเก็ตสีที่แตกต่างหรือความยาวที่กำหนดเอง? เพียงแจ้งให้เราทราบสิ่งที่คุณต้องการและเราจะติดต่อกลับไปหาคุณ

    สายแพทช์ OM2 ไปที่ใด? ด้วยราคาที่ต่ำของ OM3 พร้อมกับอุปกรณ์ 10G ที่มากขึ้นเราจึงตัดสินใจหยุด OM2

    ใบสมัคร

    ¨การสื่อสารโทรคมนาคม

    ¨ CATV, FTTH, LAN

    ¨เซ็นเซอร์ไฟเบอร์ oiptic

    system ระบบส่งกำลังด้วยแสง

    อุปกรณ์ทดสอบ

    คุณสมบัติ

    mechanism กลไกการเชื่อมต่อสกรูเกลียว

    connectors ตัวเชื่อมต่อปลอกเซรามิก

    loss การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง

    ¨ความอดทนทางกลที่ยอดเยี่ยม

    ¨ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

    ¨สามารถทำซ้ำและแลกเปลี่ยนได้ดี

    Insert การแทรก 100% การสูญเสียคืนการตรวจสอบใบหน้าและการแทรกสอด

    ข้อมูลทางเทคนิค

    พารามิเตอร์ หน่วย FC, SC, LC ST, MU MTRJ, MPO E2000
    เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม
    พีซี UPC APC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี APC
    การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
    ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
    การทำซ้ำ เดซิเบล ≤0.1
    ความทนทาน เดซิเบล ≤0.2dBการเปลี่ยนแปลงทั่วไป 1,000 matings
    อุณหภูมิในการทำงาน องศาเซลเซียส -20 ~ +75
    อุณหภูมิการเก็บรักษา องศาเซลเซียส -40 ~ +85

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.