เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์เครือข่าย

ST-FC Singlemode / Multimode สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex / Duxplex OTDR ผ่านการรับรอง

ST-FC Singlemode / Multimode สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex / Duxplex OTDR ผ่านการรับรอง

    • ST-FC Singlemode / Multimode Optical fiber patch cord Simplex / Duxplex OTDR Certicated
    • ST-FC Singlemode / Multimode Optical fiber patch cord Simplex / Duxplex OTDR Certicated
    • ST-FC Singlemode / Multimode Optical fiber patch cord Simplex / Duxplex OTDR Certicated
  • ST-FC Singlemode / Multimode Optical fiber patch cord Simplex / Duxplex OTDR Certicated

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: CE / ROHS
    หมายเลขรุ่น: ST-FC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: USD 0.1-0.7 /Piece
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, D / A, D / P, wester N Union, MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้น / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: ผมเปียใยแก้วนำแสง ชนิด: ST-FC
    ขัด: APC PC UPC ไฟเบอร์: Singlemode (SM) / มัลติ (MM)
    สี: สีเหลืองส้ม Acqa Pink เส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.9mm, 2mm, 3mm
    แจ็คเก็ต: PVC LSZH แกน: SInglecore หรือ Multicore
    วัสดุ: เอบีเอส ใบสมัคร: เครือข่าย FTTH CATV LAN

    ST-FC Singlemode / Multimode สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex / Duxplex OTDR ที่ได้รับการรับรอง

    บริษัท ของเรา

    เราให้บริการสายแพทช์ที่แตกต่างกันโปรดทำตามขั้นตอนต่างๆ

    ขั้นตอนที่ 1 ชื่อสายแพทช์ผมเปียสาย

    ขั้นตอนที่ 2 ตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, MPO, D4, DIN, SMA

    ขั้นตอนที่ 3 การขัด: PC, UPC, APC

    ขั้นตอนที่ 4 ประเภทไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (SM: 9 / 125um), มัลติโหมด (OM1, OM2, OM3, OM4)

    ขั้นตอนที่ 5 สายเคเบิลสี: สีเหลือง, สีส้ม, Acqa, ชมพู

    ขั้นตอนที่ 6 เส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.9 มม. 2 มม. 3mm

    ขั้นตอนที่ 7 ปริมาณหลัก: 1 Core ถึง 288 Core

    ขั้นตอนที่ 8 โหมดแกนหลัก: Simplex (SX), Duplex (DX)

    ขั้นตอนที่ 9 แจ็คเก็ต: PVC, LSZH

    ขั้นตอนที่ 10 ความยาวและปริมาณ

    คุณสมบัติ:

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ST มีโครงสร้างแบบดาบปลายปืนและปลอกโลหะที่สปริงยาวยึดเส้นใยไว้ มันมีประเภทขัดที่แตกต่างกัน เช่น ST / PC singlemode simplex หรือ duplex, ST / APC singlemode simplex หรือ duplex, ST / PC multimode simplex หรือ duplex

    สไตล์ดาบปลายปืนกลไกคัปปลิ้งคีย์ที่มีการกดและเปิดล็อคของคอนเนคเตอร์ป้องกันไม่ให้แน่นเกินไปและสร้างความเสียหายของปลายเส้นใย ST ไฟเบอร์ Pigtail ยังคงใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับเครือข่ายมัลติรวมถึง LANs สำหรับอาคารและวิทยาเขต ST Pigtail เป็นมาตรฐานแรกของการลดแรงตึงผิวสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและผมเปีย ST Fiber เป็นหนึ่งในผมเปียไฟเบอร์ชั้นนำ Teleweaver ยังนำเสนอ ST XPFit ผมเปียที่ไม่มีอีพอกซีสำหรับการเลิกภาคสนามอย่างรวดเร็ว

    ขั้วต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสง ST มีตัวเรือนแบบดาบปลายปืนและปลอกโลหะที่สปริงยาวจับยึดเส้นใยไว้ มีทั้งแบบมัลติโหมดหรือโหมดเดียว อะแดปเตอร์ด้านซิมเพล็กซ์และดูเพล็กซ์ที่ติดตั้งในแนวนอนมีให้เลือกกับตัวเรือนโลหะหรือพลาสติกพร้อมตัวเลือกฟอสเฟอร์บรอนซ์หรือแขนเซอร์โคเนีย แพทช์ไฟเบอร์ ST เป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อรุ่นเก่า แต่ยังคงใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับเครือข่ายมัลติโหมดรวมถึง LAN สำหรับอาคารและวิทยาเขต

    การใช้งาน:
    การสื่อสารโทรคมนาคม, CATV, LAN, MAN, WAN, การทดสอบและการวัด,
    อุตสาหกรรมการแพทย์

    การใช้งาน:

    เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง

    เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

    สถานที่ติดตั้ง

    เครือข่ายโทรคมนาคม

    เครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสง

    CATV, LAN, WAN, การทดสอบและการวัด

    รายละเอียด:

    พารามิเตอร์ สถานะโสด โหมดมัลติ
    ขั้นพื้นฐาน ขั้วต่อไฟเบอร์ FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO, E2000, DIN
    Ferrule End-face พีซี UPC APC UPC
    การสูญเสียการแทรก ≤0.2dB ≤0.2dB ≤0.3dB ≤0.3bB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
    เซรามิกปลอกโลหะสเปค ค่าความเบี่ยงเบน concentricity 125.5um: <= 1um ความเบี่ยงเบน concentricity 127um: <= 3um
    เส้นใยที่เหมาะสม 9 / 125um 50 / 125um, 62.5 / 125um
    รูปทรงเรขาคณิตใบหน้า รัศมีแห่งความโค้ง 7 ~ 25mm 5 ~ 12mm N / A
    เส้นใยยื่นออกมา ≤50nm ≤100nm N / A
    ไฟเบอร์ภายใต้การตัด ≤100nm ≤100nm N / A
    เอเพ็กซ์ชดเชย ≤50um
    เชิงกล exchangeability ≤0.2dB
    สเปรย์เกลือ ≤0.1dB
    Drop ≤0.2dB (1.5M, 5 หยด)
    การสั่นสะเทือน IL ≤0.2dB (550Hz, 1.5mm)
    การทำซ้ำ ≤ 0.1dB (1,000 ครั้ง)
    ความทนทาน > 1,000 ครั้ง
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 85 ° c

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.