เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM3 ตัวเชื่อมต่อ MPO Trunk Cable หญิง UPC / APC มันเงา

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM3 ตัวเชื่อมต่อ MPO Trunk Cable หญิง UPC / APC มันเงา

    • OM3 Fiber Optic Patch Cord MPO Trunk Cable Female Connector UPC/APC Polished
    • OM3 Fiber Optic Patch Cord MPO Trunk Cable Female Connector UPC/APC Polished
    • OM3 Fiber Optic Patch Cord MPO Trunk Cable Female Connector UPC/APC Polished
  • OM3 Fiber Optic Patch Cord MPO Trunk Cable Female Connector UPC/APC Polished

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กว่างตง
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: FPC-เอ็มพี

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: ใน 2-4 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, D / A, L / C
    สามารถในการผลิต: 7000 ชิ้น / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    แบบ: สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO มันเงา: UPC, APC
    การสูญเสียการแทรก: <0.35dB เรียกคืนการสูญเสีย: MM: UPC> 35dB
    จำนวนเส้นใย: 4 ~ 144 หลายเส้นใย สายแจ็คเก็ต: LSZH, OFNP
    สายเคเบิลชนิด: สายเคเบิลกลม อุณหภูมิการทำงาน: 40 ~ 85 ° C

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM3 ขั้วต่อ MPO Trunk Cable หญิง

    ประเภทกิจกรรม:

    สายแพทช์ MTP ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างเทปคาสเซ็ต MTP หรือการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่ใช้งานด้วยอินเตอร์เฟส MPO / MTP ในกรณีที่สายแพตช์ MTP เชื่อมต่อ (ผ่านตัวเชื่อมต่อ MTP) ไปยังสายแพตช์ MTP ตัวอื่นตัวเชื่อมต่อ MTP หนึ่งในสองตัวต้องเป็นตัวผู้ (ติดตั้งด้วยหมุด)

    คุณสมบัติ:

    1. มีโหมดเดี่ยวและมัลติ (แบน / กลม)
    2. ความหนาแน่นของเส้นใยสูง (สูงสุด 24 เส้นใย)
    3. ไฟเบอร์ในตัวเชื่อมต่อเดียว: 4, 8, 12 24
    4. หัวต่อแบบดึง / ดึง
    5. การสูญเสียการสะท้อนสูงกับ APC
    6. ฟอร์มแฟคเตอร์ขนาดเล็ก, 12 ช่องไฟเบอร์หรือ 24 ช่องเชื่อมต่อแบบออพติคัลผลัก / ดึงแบบไฟเบอร์

    การใช้งาน:

    1. เครือข่ายโทรคมนาคม
    2. เครือข่ายคอมพิวเตอร์
    3. เครือข่าย CATV
    4. การสิ้นสุด FTTx
    5. Gigabit Ethernet

    เทคโนโลยี MPO ที่เตรียมไว้แล้ว

    วิธีการขั้วทั้งสามประเภท A, ประเภท B และ Type C ถูกนำมาใช้เพื่อรับประกันการจัดสรรแบบสองทิศทางที่ถูกต้อง

    24core OM4 MTP สายแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ MPO Trunk Cable หญิง เคเบิล Trunk MPO แบบตรง:
    อะแด็ปเตอร์แบบคีย์ขึ้น - ลง, สายแพทช์ดูเพล็กซ์ 1 x A ถึง B และ 1 x. A ถึง A
    สายเคเบิล Trunk MP ข้าม B Cross:
    อะแด็ปเตอร์แบบคีย์ - อัพเพื่อคีย์อัพและ 2 x. A เป็นสายแพล็กซ์
    สายเคเบิล Trunk MPO C Cross Pair:
    คีย์อะแด็ปเตอร์แบบคีย์ - อัพและ 2 x. A ถึงสายเคเบิล Duplex Patch
    หมายเหตุ: โหมดอุปกรณ์และประเภท QSFP ของคุณมีผลกระทบต่อกระแสไฟฟ้าของสายเคเบิล Trunk MPO / MTP
    สีเริ่มต้นของตัวเชื่อมต่อ MPO โหมดเดียวคือสีเขียว

    รายละเอียด:

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์

    ประเภทตัวเชื่อมต่อ ไฟเบอร์ MPO / MTP (ไม่มีการปักหมุด)
    ปลอกโลหะของปลายใบหน้า UPC (MM); APC (SM)
    สีที่อยู่อาศัย MM (สีเบจ), MM Elite (Aqua), SM (เหลือง / เขียว)
    การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป ≤ 0.10 dB
    การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.35 dB
    ความทนทาน (500 Matings) <0.2dB


    สายไฟเบอร์

    ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    จำนวนเส้นใย 12, 24, 48, 72, 96, 144 แกน
    สายเคเบิลเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 12 แกน: 4.5 ± 0.2 มม.; 24cores: 5.4 ± 0.2mm
    เสื้อนอกสี OS2 (สีเหลือง), OM2 (สีส้ม) OM3 (Aqua) OM4 (สีม่วง)
    วัสดุเสื้อนอก LSZH, OFNP, OFNR
    แรงดึง 500N
    อุณหภูมิในการทำงาน -20 ~ + 60 ° c
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ + 70 ° c


    การบรรจุ:

    ถุง PE ที่มีฉลากสติ๊ก (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    บริการของเรา:

    1. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบอย่างเต็มที่ 100% โดยผู้เชี่ยวชาญด้านเทคนิคของเรา
    2. ผลิตภัณฑ์ OEM มาตรฐานและกำหนดเองจากปริมาณขนาดเล็กถึงขนาดใหญ่ยินดีต้อนรับ
    3. สอดคล้องกับอุตสาหกรรมสิ่งแวดล้อมระดับโลกด้วยมาตรฐาน RoHS และ SGS

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.