เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งฝังโดยตรงหุ้มมัลติ GYTY53 2-288 แกน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งฝังโดยตรงหุ้มมัลติ GYTY53 2-288 แกน

Direct Buried Armored Outdoor Multimode Fiber Patch Cord GYTY53 2-288 Cores

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: TTI
ได้รับการรับรอง: RoHS, ISO9001
หมายเลขรุ่น: GYTY - 53

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 กม
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กลองไม้พร้อมรายงานผลการทดสอบ
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, D / A, Wester N Union
สามารถในการผลิต: 10000m / วัน
ติดต่อตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: เคเบิลใยแก้ว GYTY หมายเลขรุ่น:: GYTY53
โหมด: โหมดเดียวมัลติโหมด ใบสมัคร: ฝังโดยตรง
สี: สีดำหรืออื่น ๆ รถไฟใต้ดิน: PBT
amoured: เทปเหล็ก แกนเส้นใย: 2 ~ 288 แกน

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกติดตั้งภายนอกแบบฝังโดยตรง GYTY53 2-288 แกน

ลักษณะ

เส้นใย250μmอยู่ในตำแหน่งที่หลวมทำจากพลาสติกโมดูลัสสูง หลอดจะเต็มไปด้วยสารเติมน้ำทน หลอดถูกหุ้มด้วยชั้นของ PSP ตามยาว ระหว่าง PSP และวัสดุป้องกันการอุดตันของท่อน้ำถูกนำมาใช้เพื่อให้สายเคเบิลกะทัดรัดและกันน้ำ วางสายเหล็กแบบขนานสองเส้นที่ด้านข้างของเทปเหล็ก สายเคเบิลนี้เสร็จสมบูรณ์ด้วยปลอกพลาสติก (PE)

ลักษณะ

·ประสิทธิภาพเชิงกลและอุณหภูมิที่ดี

·ท่อที่มีความแข็งแรงสูงและทนต่อการไฮโดรไลซิส

·สารประกอบหลอดพิเศษช่วยให้มั่นใจได้ถึงการป้องกันที่สำคัญของเส้นใย

·ความต้านทานแรงและความยืดหยุ่น

· PSP ช่วยเพิ่มความชุ่มชื้น

·ลวดเหล็กขนานสองเส้นช่วยให้มั่นใจถึงความต้านทานแรงดึงสูงสุด

·เส้นผ่าศูนย์กลางขนาดเล็กน้ำหนักเบาและการติดตั้งที่เป็นมิตร

·ระยะเวลาในการจัดส่งยาว

ความผิดปกติของผลิตภัณฑ์ P

จำนวนเส้นใย แม็กซ์ แกนในหลอด รัศมีการดัด (MM) แรงดึง (N) บดขยี้ต้านทาน (N / 100MM) อุณหภูมิการใช้งาน ( )
พลวัต คงที่ -40 ~ + 60
2 ~ 36 6 ≥20 * เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล ≥10 * เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 1500 1000
38 ~ 72 12 1500 1000
74 ~ 96 12 3000 1000
98 ~ 120 12 3000 1000
122 ~ 144 12 3000

1000

ลักษณะทางแสง

G.652 G.655 50 / 125μm 62.5 / 125μm

การผ่อนผัน

(+ 20 ° C)

@ 850nm ≤3.0 dB / km ≤3.0 dB / km
@ 1300nm ≤1.0 dB / km ≤1.0 dB / km
@ 1310nm ≤0.36 dB / km ≤0.40 dB / กม
@ 1550nm ≤0.22 dB / km ≤0.23dB / กม.

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )

สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน

ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Jacky Liao

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

โซลูชั่น FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2020 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved. Developed by ECER