เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์แผงแพทช์ MPO

แผงวงจรแพทช์ไฟเบอร์สมาชิกแบบโทรคมนาคมพร้อมโมดูล MPO Cassette 3 ชิ้น

แผงวงจรแพทช์ไฟเบอร์สมาชิกแบบโทรคมนาคมพร้อมโมดูล MPO Cassette 3 ชิ้น

    • Telecommunications subscriber loop fiber patch panel with 3pcs MPO Cassette Modules
    • Telecommunications subscriber loop fiber patch panel with 3pcs MPO Cassette Modules
    • Telecommunications subscriber loop fiber patch panel with 3pcs MPO Cassette Modules
  • Telecommunications subscriber loop fiber patch panel with 3pcs MPO Cassette Modules

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 5pcs
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, PayPal, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 50000pcs เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

    แผงวงจรแพทช์ไฟเบอร์สมาชิกแบบโทรคมนาคมพร้อมโมดูล MPO Cassette 3 ชิ้น

    รายละเอียด:

    โมดูล MPO Fiber มอบวิธีที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพในการปรับใช้ชิ้นส่วนไฟเบอร์ 24 LC หรือ 12 SC ในโมดูลเดียว

    รายละเอียดด่วน:

    1. ชื่อ: 1U 19 'Rack Mounted Panel แพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO
    2. IL ต่ำและ RL สูง
    3. MPO Cassette: SC / LC 12 core, LC 24 core
    4. สอดคล้องกับ RoHS, SGS
    5. ประเภท: ประเภท MPO ถึง LC / SC
    6. Fiber Port: 12 core LC / SC, 24 core LC

    คุณสมบัติ:

    1. ติดตั้งง่ายใช้งานสะดวก
    2. ปรับปรุงการจัดการสายเคเบิล
    3. ความหนาแน่นสูงและการออกแบบขนาดเล็กติดตั้งง่ายและรวดเร็ว
    4. มีให้เลือกในรุ่นไฟเบอร์ 12/24/48
    5. การจัดการระบบแบบแยกส่วนการกำหนดค่าใหม่สำหรับการย้ายเพิ่มและการเปลี่ยนแปลงได้ง่าย
    6. เส้นใยแบบกำหนดเองในโมดูล

    การประยุกต์ใช้:

    1. Data Center LAN / SAN
    2. วงสมาชิกโทรคมนาคม
    3. ไฟเบอร์กับบ้าน (FTTH)
    4. ระบบการเดินสายเคเบิลความหนาแน่นสูง
    5. อุปกรณ์และอุปกรณ์ที่ครบครัน

    ข้อมูลจำเพาะ:

    ชนิด 12ms-6 12ms-12 12ml-6 24ML-6
    ประเภทไฟเบอร์ SM, MM, OM3, OM4
    จำนวนเส้นใย 12 12 12 24
    จำนวนอะแดปเตอร์ต่อแผง 6 12 6 6
    ด้านหน้าประเภทอะแดปเตอร์ SC Duplex SC Simplex LC Duplex LC Quad
    อะแดปเตอร์สีด้านหน้า สีฟ้าสีเบจ Aqua สีม่วง
    อะแดปเตอร์ประเภทกลับ MPO / MTP
    อะแดปเตอร์สีกลับ สีดำ

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.