เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

โหมดเดียว 9/125 Fiber Pigtails Patch Patch LC APC Connector รับประกัน 3 ปี

โหมดเดียว 9/125 Fiber Pigtails Patch Patch LC APC Connector รับประกัน 3 ปี

    • Singlemode 9/125 Fiber Pigtails Patch Cords LC APC Connector 3 Years Warranty
    • Singlemode 9/125 Fiber Pigtails Patch Cords LC APC Connector 3 Years Warranty
    • Singlemode 9/125 Fiber Pigtails Patch Cords LC APC Connector 3 Years Warranty
  • Singlemode 9/125 Fiber Pigtails Patch Cords LC APC Connector 3 Years Warranty

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: CE/ISO9001
    หมายเลขรุ่น: ผมเปีย

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1m
    ราคา: 0.6~0.7usd/m
    รายละเอียดการบรรจุ: PE หรือบรรจุผิว
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Paypal
    สามารถในการผลิต: 2000m / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: ผมเปีย ประเภทหลัก: 12 เส้นใย
    เชื่อมต่อ: LC ขัด: APC
    สี: สีเหลือง ความยาว: 5 เมตร
    บรรจุภัณฑ์: บรรจุผิว การประกัน: ปีที่ 3

    Singlemode 9/125 Fiber Optic Pigtailed Multi-Core LC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกผมเปีย

    a: คำอธิบาย

    1: มีให้เลือกในทุกประเภทของตัวเชื่อมต่อชุดสายไฟเบอร์ออปติกศตวรรษของไฟเบอร์ออปติกมีให้เลือกใน 6 และ 12 ชุดไฟเบอร์ที่มีรหัสสีความยาวและความยาวที่โรงงานทดสอบพร้อมแผ่นข้อมูลการทดสอบ สามารถยกเลิกได้โดยใช้เพลทอะแดปเตอร์ของเราพร้อมอะแดปเตอร์ที่เหมาะสมและติดตั้งในถาดประกบกันเพื่อการใช้งานนอกกรอบ

    2: ผมเปียสีแต่ละรหัสถูกยกเลิกจากโรงงานและทดสอบผ่านอะแดปเตอร์เพื่อให้แน่ใจว่าประสิทธิภาพของระบบทั้งหมดไม่ใช่แค่ตัวเชื่อมต่อ หางเปียยาวสามเมตรเพื่อความสะดวกในการต่อเชือก

    3: แอสเซมบลีของผมเปียศตวรรษไฟเบอร์ออปติกเป็นการประหยัดเวลาทางเลือกต้นทุนที่มีประสิทธิภาพในเปลือกสายไฟเบอร์ออปติก pre-wired

    b: แอปพลิเคชัน

    1) เครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสง

    2) เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง

    3) เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

    4) การติดตั้งสถานที่ตั้ง

    c: ข้อกำหนด

    ประเภทตัวเชื่อมต่อ เอฟซี, SC, LC, ST, หมู่, MTRJ, เอ็มพี
    ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652D / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4)
    Ferrule End-face พีซี UPC APC พีซี
    การสูญเสียการแทรก ≤0.3db ≤0.3db ≤0.3db ≤0.3db
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥45db ≥50db ≥60db ≥35db
    exchangeability ≤0.2db
    การทำซ้ำ ≤0.1db (1000times)
    ความทนทาน > 1000times
    อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ + 85

    d: รูปภาพผลิตภัณฑ์

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Yuyan Xie

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.