เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

โซลูชั่น FTTH

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพดีตรงเวลาตรงเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— รูเบนมาร์ติน

ผลิตภัณฑ์นี้ดีและแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โซลูชั่น FTTH

(12)
ประเทศจีน โซลูชั่น FTTH 4 พอร์ตมินิกล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงพร้อมอะแดปเตอร์ SC APC โรงงาน

โซลูชั่น FTTH 4 พอร์ตมินิกล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงพร้อมอะแดปเตอร์ SC APC

FTTH 4Port กล่องเลิกจ้างมินิไฟเบอร์ออปติกพร้อมอะแดปเตอร์ SC APC รายละเอียด: กล่องกระจายแยกไฟเบอร์ออปติกทำจากพลาสติกทนแรงกระแทกสูง มีส่วนต่อประสานผู้ใช้มาตรฐานอุตสาหกรรม คุณสมบัติ: กล่องนี้สามารถใช้กับแอพพลิเคชั... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว โรงงาน

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมด FTTH โซลูชันเดียวพร้อม SC Fast Connector รายละเอียดด่วน: ประเภท: วางสายเคเบิลด้วยตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว โหมด: โหมดเดียว, มัลติโหมด ไฟเบอร์: G657A1, G657A2 Ferrule End-face: PC, ... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน โซลูชั่น FTTH แบบมัลติเพล็กซ์พร้อมสายแพทช์ลดลง 2 คอร์ โรงงาน

โซลูชั่น FTTH แบบมัลติเพล็กซ์พร้อมสายแพทช์ลดลง 2 คอร์

โซลูชั่น FTTH แบบมัลติเพล็กซ์พร้อมสายแพทช์ลดลง 2 คอร์ รายละเอียดด่วน: ประเภท: วางสายแพทช์สายเคเบิล โหมด: โหมดเดียว, มัลติโหมด ไฟเบอร์: G652D, G657A1, G657A2, G657A3 Ferrule End-face: PC, UPC, APC แกนเคเบิล: เริ... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน โซลูชัน FTTH ในร่ม / กลางแจ้งพร้อมกล่องขั้วไฟเบอร์ 24port โรงงาน

โซลูชัน FTTH ในร่ม / กลางแจ้งพร้อมกล่องขั้วไฟเบอร์ 24port

โซลูชัน FTTH ในร่ม / กลางแจ้งพร้อมกล่องขั้วไฟเบอร์ 24port รายละเอียดด่วน: ชื่อ: กล่องกระจายไฟเบอร์ ลดลงสูงสุด 24 FTTH ติดตั้งกับผนังและเสา สามารถรองรับตัวแยก PLC 1x8 1X16 PLC ในร่มและกลางแจ้งกันน้ำ วัสดุ: พลาสต... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC โรงงาน

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC รายละเอียดด่วน: ชื่อ: FTTH Customer Terminal Box ความจุสูงสุด: 4 เส้นใย การออกแบบคลิปตัวเองใช้งานง่าย 4 พอร์ตสำหรับ LC, SC, ST, FC สามารถติดตั... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน กล่องเทอร์มินัลลูกค้า 4port FTTH แบบติดผนังพร้อมอะแดปเตอร์ SC โรงงาน

กล่องเทอร์มินัลลูกค้า 4port FTTH แบบติดผนังพร้อมอะแดปเตอร์ SC

กล่องเทอร์มินัลลูกค้า 4port FTTH แบบติดผนังพร้อม SC Adapters รายละเอียดด่วน: ชื่อ: กล่องปลายทางลูกค้า FTTH สามารถติดตั้ง PLC 1 * 2 & 1 * 4 ได้ ในร่มและกลางแจ้งกันน้ำ วัสดุ: พลาสติกทนแรงกระแทกสูง 4 พอร์ตสำหรับ ... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable โรงงาน

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable รายละเอียดด่วน: สนับสนุน FTTH เคเบิลด้วยตนเอง แกนเส้นใย: 2-12 แกน ประเภทในร่มและกลางแจ้ง สีขาวและสีดำ แจ็คเก็ต LSZH ด้วย FRP และลวดเหล็ก ... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง โรงงาน

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง รายละเอียดด่วน: ชื่อ: กล่องกระจาย FTTH สามารถรองรับตัวแยก PLC 1x8 วัสดุ: พลาสติกทนแรงกระแทกสูง ลดลงสูงสุด 8 FTTH ติดตั้งกับผนังและเสา ในร่มแ... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ FTZ PVC ในร่ม FTTH / FTTX พร้อมสายเคเบิลหล่น โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ FTZ PVC ในร่ม FTTH / FTTX พร้อมสายเคเบิลหล่น

สายแพทช์ไฟเบอร์ FTZ PVC ในร่ม FTTH / FTTX พร้อมสายเคเบิลหล่น รายละเอียดด่วน: ชื่อ: สายเคเบิลวางในร่ม สีขาวและสีดำ แจ็คเก็ต LSZH ในร่มและกลางแจ้ง แกนเส้นใย: 2-12 แกน ด้วยไฟเบอร์กลาสและเหล็ก คุณสมบัติ: ตัวเลือกสา... Read More
2017-01-16 13:50:45
ประเทศจีน 12 แกน LSZH แจ็คเก็ตกลางแจ้งสาย FTTH ไฟเบอร์ที่มี G657A ไฟเบอร์สีดำ โรงงาน

12 แกน LSZH แจ็คเก็ตกลางแจ้งสาย FTTH ไฟเบอร์ที่มี G657A ไฟเบอร์สีดำ

12 แกน LSZH แจ็คเก็ตกลางแจ้งสาย FTTH ไฟเบอร์ที่มี G657A ไฟเบอร์สีดำ รายละเอียดด่วน: ชื่อ: ผลิตภัณฑ์ FTTH Solution แกนเส้นใย: 2-12 แกน ด้วยไฟเบอร์กลาสและเหล็ก สีขาวและสีดำ แจ็คเก็ต LSZH ในร่มและกลางแจ้ง คุณสมบัต... Read More
2017-01-16 13:50:45
Page 1 of 2|< 1 2 >|
สายไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

โซลูชั่น FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.