เซินเจิ้น TTI เทคโนโลยีการสื่อสาร Fiber จำกัด.

เลือก TTI, Light Internet Time ของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
มีคุณภาพดีในเวลานำเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— Ruben Martin

ผลิตภัณฑ์นี้ดีมากและสามารถแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

(116)
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTH SC / APC เชื่อมต่ออย่างรวดเร็วเวลานานสำหรับเครือข่ายท้องถิ่น โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTH SC / APC เชื่อมต่ออย่างรวดเร็วเวลานานสำหรับเครือข่ายท้องถิ่น

FTTH ไฟเบอร์ออปติก SC / APC ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว รายละเอียด: ตัวเชื่อมต่อ SC ของแอสเซมบลีด่วนสามารถให้การแยกเส้นใยที่รวดเร็วและง่ายดาย สำหรับ 900 ไมครอนและ 250 ไมครอน อนุญาตให้ผู้ติดตั้งยกเลิกและเชื่อมต่อได้ภ... Read More
2019-01-09 16:26:11
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 48-96 ที่กำหนดเอง OM4 MTP / MPO 3 เมตรพร้อมขั้วต่อ LC โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 48-96 ที่กำหนดเอง OM4 MTP / MPO 3 เมตรพร้อมขั้วต่อ LC

โรงงานที่กำหนดเอง 48-96 ไฟเบอร์ OM4 MTP / MPO พร้อมตัวเชื่อมต่อ LC ประเภทกิจกรรม: สายแพตช์ MTP ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างเทปคาสเซ็ต MTP หรือการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่ใช้งานด้วยอินเตอร์เฟส MPO / MTP ในกรณีที่สายแพ... Read More
2019-01-09 16:26:11
ประเทศจีน UPC SC ถึง ST สายแพทช์ไฟเบอร์จัมเปอร์ Indoor Duplex OM3 0.3dB การสูญเสียการแทรก โรงงาน

UPC SC ถึง ST สายแพทช์ไฟเบอร์จัมเปอร์ Indoor Duplex OM3 0.3dB การสูญเสียการแทรก

SC - ST UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลจัมเปอร์ Indoor Duplex OM3 สายเคเบิลไฟเบอร์ รายละเอียดสินค้า: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก (จัมเปอร์) เป็นความยาวของไฟเบอร์ออปติกที่มีปลายทั้งสองด้านเพิ่มตัวเชื่อมต่อเพื่อเชื่อมต่อเส... Read More
2019-01-09 16:26:11
ประเทศจีน 1M OM1 / OM2 Jumper สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อเพล็กซ์ SC แอพลิเคชันในร่ม โรงงาน

1M OM1 / OM2 Jumper สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อเพล็กซ์ SC แอพลิเคชันในร่ม

ในร่ม 1 เมตรจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายเคเบิ้ลเพล็กซ์เชื่อมต่อ SC ความยาว Customsized รายละเอียด: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก (จัมเปอร์) เป็นความยาวของไฟเบอร์ออปติกที่มีปลายทั้งสองด้านเพิ่มตัวเชื่อมต่อเพื่อเชื่อมต่... Read More
2019-01-09 16:26:11
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์กลางแจ้ง Duplex FC - ตัวเชื่อมต่อ SC ความยาวศุลกากร โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์กลางแจ้ง Duplex FC - ตัวเชื่อมต่อ SC ความยาวศุลกากร

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสายจัมเปอร์กลางแจ้งเพล็กซ์ FC - ตัวเชื่อมต่อ SC ยาวศุลกากร รายละเอียด: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก (จัมเปอร์) เป็นความยาวของไฟเบอร์ออปติกที่มีปลายทั้งสองด้านเพิ่มตัวเชื่อมต่อเพื่อเชื่อมต่อเส้นทาง... Read More
2019-01-09 16:26:11
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกในร่ม OM3 Jumper MM FC - FC UPC การสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกในร่ม OM3 Jumper MM FC - FC UPC การสูญเสียการแทรกต่ำ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม OM3 MM MM FC - FC UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลจัมเปอร์ รายละเอียดสินค้า: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก (จัมเปอร์) เป็นความยาวของไฟเบอร์ออปติกที่มีปลายทั้งสองด้านเพิ่มตัวเชื่อมต่อเพื่อเชื่อมต่อเ... Read More
2019-01-09 16:26:11
ประเทศจีน แจ็คเก็ตพีวีซีใยแก้วนำแสง Patch นำ Duplex 9 / 125um MM FC - FC APC 10N ความต้านแรงดึง โรงงาน

แจ็คเก็ตพีวีซีใยแก้วนำแสง Patch นำ Duplex 9 / 125um MM FC - FC APC 10N ความต้านแรงดึง

สายเคเบิลแสงกลางแจ้ง 9 / 125um MM FC - FC สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลจัมเปอร์ รายละเอียดสินค้า: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก (จัมเปอร์) เป็นความยาวของไฟเบอร์ออปติกที่มีปลายทั้งสองด้านเพิ่มตัวเชื่อมต่อเพื่อเชื่อมต่อเส้นทาง... Read More
2019-01-09 16:26:11
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติ G652d 1F SC / UPC หล่น 1 คอร์ไฟเบอร์นับความยาวที่กำหนดเอง โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติ G652d 1F SC / UPC หล่น 1 คอร์ไฟเบอร์นับความยาวที่กำหนดเอง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1F SC / UPC สายเคเบิลสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประเภทกิจกรรม: สามารถติดตั้งสายแพทช์หุ้มเกราะได้ในสภาพแวดล้อมสุดขั้วทุกชนิด มันถูกใช้โดยไม่ต้องท่อป้องกันซึ่งช่วยประหยัดพื้นที่และค่อนข้างสะดวกสำ... Read More
2018-12-28 15:08:52
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกความปลอดภัยสูง LC / UPC 50/125 มัลติเพล็กซ์ 0.35dB การสูญเสียการแทรก โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกความปลอดภัยสูง LC / UPC 50/125 มัลติเพล็กซ์ 0.35dB การสูญเสียการแทรก

จีนโรงงาน LC / UPC 50/125 เพล็กซ์มัลติโหมดสายแพทช์ใยแก้วนำแสง ประเภทกิจกรรม: สามารถติดตั้งสายแพทช์หุ้มเกราะได้ในสภาพแวดล้อมสุดขั้วทุกชนิด มันถูกใช้โดยไม่ต้องท่อป้องกันซึ่งช่วยประหยัดพื้นที่และค่อนข้างสะดวกสำหรั... Read More
2018-12-28 15:08:52
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplex UPC / PC / APC ST LC FC SC พร้อมการสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplex UPC / PC / APC ST LC FC SC พร้อมการสูญเสียการแทรกต่ำ

Simplex Duplex UPC / PC / APC ST LC FC SC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำ ประเภทกิจกรรม: ตัวเชื่อมต่อ SC ที่ใช้สำหรับสายแพทช์ของเราได้รับการออกแบบตามมาตรฐาน NTT-SC * และเข้ากันได้อย่างสมบูรณ... Read More
2018-12-28 15:08:52
Page 1 of 12|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube สายใยแก้วนำแสงสื่อสารกับเสื้อ PE, Iight - armored

Multimode GYTS สายเคเบิ้ลกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Cable 12 แกน GYTA สำหรับสายอากาศ / ท่อดำ

สายไฟเบอร์ออปติกเบรคเกอร์ภายในอาคาร 6 เส้นพร้อมสายเคเบิ้ลขนาด 2.0 มม

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติค

FTTH 8 พอร์ต PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter กล่องติดผนัง Outdoor Outdoor Box Box

กล่องใส่สายไฟเบอร์กลาส 16 กล่องกล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนผนัง 24 ช่องด้วยความจุที่มากขึ้น

สีขาว FDB กลางแจ้งกล่องไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจาย CE FTTH เครือข่ายการกระจายแสง

โซลูชัน FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC Socket Panel พร้อมปลั๊กแปลง LC

LSZH Jacket FTTH Solutions พร้อมสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบ Self-Support

Simplex Drop Cable วิธีเดียวในการแก้ปัญหา FTTH ด้วย SC Fast Connector

ติดตั้งบนผนังและเสาไฟเบอร์ FTTH Solution, พลาสติกส่งผลกระทบสูง FTTH Distribution Box

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.