เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพดีตรงเวลาตรงเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— รูเบนมาร์ติน

ผลิตภัณฑ์นี้ดีและแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

(175)
ประเทศจีน FC ถึง FC สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสงเพล็กซ์แบบหลายโหมด OM3 50/125 การสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

FC ถึง FC สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสงเพล็กซ์แบบหลายโหมด OM3 50/125 การสูญเสียการแทรกต่ำ

FC ถึง FC Duplex Multi Mode OM3 50/125 สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์สูญเสียการแทรกต่ำ TTI เสนอตัวเลือกที่สมบูรณ์ของชุดสายใยแก้วนำแสง FC FC สายเคเบิลไฟเบอร์ FC-FC เหล่านี้รวมถึงประเภทโหมดเดี่ยวและมัลติโหม... Read More
2019-05-08 16:35:01
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติโหมด 10GB LC เป็น LC Duplex OM4 50/125 ตรงตามมาตรฐาน โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติโหมด 10GB LC เป็น LC Duplex OM4 50/125 ตรงตามมาตรฐาน

10GB LC เป็น LC Duplex Multi Mode OM4 50/125 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกการสูญเสียการแทรกต่ำ TTI นำเสนอชุดประกอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสง LC LC ที่สมบูรณ์สายเคเบิลไฟเบอร์ LC-LC เหล่านี้รวมถึงประเภทโหมดเดี่ยวและมัลติโหมดใ... Read More
2019-05-08 16:35:01
ประเทศจีน สายแพทช์เคเบิลใยแก้วนำแสง SC เป็น LC MM 62.5 OM1 ชนิดไฟเบอร์ต่างๆ PVC LSZH โรงงาน

สายแพทช์เคเบิลใยแก้วนำแสง SC เป็น LC MM 62.5 OM1 ชนิดไฟเบอร์ต่างๆ PVC LSZH

สายไฟเบอร์ออปติกมัลติเพล็กซ์ MM 62.5 OM1 SC ถึง LC สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก TTI เสนอตัวเลือกที่สมบูรณ์ของชุดสายใยแก้วนำแสง FC FC สายเคเบิลไฟเบอร์ FC-FC เหล่านี้รวมถึงประเภทโหมดเดี่ยวและมัลติโหมดในรูปแบบซิมเพล็กซ์... Read More
2019-05-08 16:35:01
ประเทศจีน การสูญเสียการแทรกต่ำมัลติสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ MM 62.5 OM1 LC เป็น LC ชนิด โรงงาน

การสูญเสียการแทรกต่ำมัลติสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ MM 62.5 OM1 LC เป็น LC ชนิด

สายไฟเบอร์ออปติกมัลติเพล็กซ์ MM 62.5 OM1 LC ถึง LC สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก TTI นำเสนอชุดประกอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสง LC LC ที่สมบูรณ์สายเคเบิลไฟเบอร์ LC-LC เหล่านี้รวมถึงประเภทโหมดเดี่ยวและมัลติโหมดในรูปแบบซิมเพล็... Read More
2019-05-08 16:35:01
ประเทศจีน OM3 50/125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC ถึง SC Duplex Multi Mode / Fibers พร้อม Aqua โรงงาน

OM3 50/125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC ถึง SC Duplex Multi Mode / Fibers พร้อม Aqua

FC ถึง SC Duplex Multi Mode OM3 50/125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกพร้อม Aqua TTI นำเสนอชุดประกอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสง FC SC ที่สมบูรณ์สายเคเบิลไฟเบอร์ SC-FC เหล่านี้รวมถึงประเภทโหมดเดี่ยวและมัลติโหมดในรูปแบบซิมเพล็กซ์... Read More
2019-05-08 16:35:01
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Aqua FC เป็น LC Duplex 1-144 ไฟเบอร์แบบหลายตัวได้มาตรฐาน RoHS โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Aqua FC เป็น LC Duplex 1-144 ไฟเบอร์แบบหลายตัวได้มาตรฐาน RoHS

FC ถึง LC Duplex Multi Mode OM3 50/125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกพร้อม Aqua TTI นำเสนอชุดประกอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสง FC LC ที่สมบูรณ์สายเคเบิลไฟเบอร์ LC-FC เหล่านี้รวมถึงประเภทโหมดเดี่ยวและมัลติโหมดในรูปแบบซิมเพล็กซ์... Read More
2019-05-08 16:35:01
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออพติก 2 เพล็กซ์สำหรับ Conexion FO ST / PC-ST / PC SM 9/125 โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออพติก 2 เพล็กซ์สำหรับ Conexion FO ST / PC-ST / PC SM 9/125

สายเคเบิลเชื่อมต่อ FO ST / PC-ST / PC SM 9/125 Duplex 2M สาย Fibra Optica คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองนั้นไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือกในรูปแบบพวงใย, ริบบ... Read More
2019-03-26 10:36:02
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Sc / Lc / Fc / St 12 สายขนาดที่กำหนดเอง UPC APC ปลอกโลหะปลายใบหน้า โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Sc / Lc / Fc / St 12 สายขนาดที่กำหนดเอง UPC APC ปลอกโลหะปลายใบหน้า

ที่มีคุณภาพสูงขนาดที่กำหนดเอง sc / lc / fc / st 12 สายสายเคเบิลใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออปติคอล mpo สายแพทช์ รายละเอียดด่วน: ชื่อ: MPO - LC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง Ferrule End-face: UPC, APC โหมด: OS1, OS2, OM1, OM2, OM3... Read More
2019-03-26 10:36:02
ประเทศจีน ในร่ม MPO Trunk ใยแก้วนำแสงสายแพทช์สายเคเบิ้ลหญิงหญิง MPO เชื่อมต่อ โรงงาน

ในร่ม MPO Trunk ใยแก้วนำแสงสายแพทช์สายเคเบิ้ลหญิงหญิง MPO เชื่อมต่อ

ในร่มโหมดเดียวมัลติ MPO ลำต้นใยแก้วนำแสงสายแพทช์สายเคเบิลที่มีขั้วต่อหญิงหญิง MPO รายละเอียดด่วน: ชื่อ: MPO - LC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง Ferrule End-face: UPC, APC โหมด: OS1, OS2, OM1, OM2, OM3, OM4 สายเคเบิลแจ็คเก... Read More
2019-03-26 10:36:02
ประเทศจีน สายเคเบิลเครือข่ายเคเบิลใยแก้วนำแสง SC / FC / ST / LC / MPO โรงงาน

สายเคเบิลเครือข่ายเคเบิลใยแก้วนำแสง SC / FC / ST / LC / MPO

ราคาที่แข่งขัน SC / FC / ST / LC / MPO สายแพทช์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง รายละเอียดด่วน: ชื่อ: MPO - LC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง Ferrule End-face: UPC, APC โหมด: OS1, OS2, OM1, OM2, OM3, OM4 สายเคเบิลแจ็คเก็ต: PVC LSZH, ... Read More
2019-03-26 10:36:02
Page 1 of 18|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
สายไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

โซลูชั่น FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.