เซินเจิ้น TTI เทคโนโลยีการสื่อสาร Fiber จำกัด.

เลือก TTI, Light Internet Time ของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
มีคุณภาพดีในเวลานำเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— Ruben Martin

ผลิตภัณฑ์นี้ดีมากและสามารถแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

(137)
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกความมั่นคงสูง SC / UPC 2.0 มม. แจ็คเก็ต LSZH สีเหลือง โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกความมั่นคงสูง SC / UPC 2.0 มม. แจ็คเก็ต LSZH สีเหลือง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ Singlemode พร้อมตัวเชื่อมต่อ LC SC FC ST และสายแพทช์แพทช์สีเหลือง LSZH แจ็คเก็ต A: คุณสมบัติ 1) การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง 2) ความอดทนเชิงกลที่ดีเยี่ยม 3) ความน่าเชื่อถือ... Read More
2019-03-12 10:05:42
ประเทศจีน LC เป็น LC สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสงโหมดเดียวแบบสองทางสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

LC เป็น LC สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสงโหมดเดียวแบบสองทางสูญเสียการแทรกต่ำ

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว LC เป็น LC - สีเหลือง 1M LC To LC สายเคเบิล Duplex Patch TTI เสนอการประกอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสง LC LC อย่างครบถ้วนสายเคเบิลไฟเบอร์ LC-LC เหล่านี้รวมถึงประเภทโหมดเดี่ยวและมัลติโหมด... Read More
2019-03-12 10:05:42
ประเทศจีน 1-24 ไฟเบอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP 10G 50 / 125µM OM3 ความยาวต่างๆ โรงงาน

1-24 ไฟเบอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP 10G 50 / 125µM OM3 ความยาวต่างๆ

1-24 ไฟเบอร์ MPO / MTP 10G 50 / 125µm OM3 ชุดสายเคเบิลลำตัวไฟเบอร์ออปติกความยาวต่างๆ รายละเอียดด่วน: ชื่อ: MPO - LC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง Ferrule End-face: UPC, APC โหมด: OS1, OS2, OM1, OM2, OM3, OM4 สายเคเบิลแจ็... Read More
2019-03-12 10:05:42
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติคอลไฟเบอร์ SC SC เพล็กซ์ LSZH OFNR OFNP ชนิดการสูญเสียผลตอบแทนสูง โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติคอลไฟเบอร์ SC SC เพล็กซ์ LSZH OFNR OFNP ชนิดการสูญเสียผลตอบแทนสูง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC เพล็กซ์ LSZH OFNR OFNP ชนิดสูญเสียผลตอบแทนสูง คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือกในรูปแบบพวงใย, ... Read More
2019-03-12 10:05:42
ประเทศจีน OM1 62.5 / 125 LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายแพทช์ออปติคัลแจ็คเก็ตสีส้ม โรงงาน

OM1 62.5 / 125 LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายแพทช์ออปติคัลแจ็คเก็ตสีส้ม

OM1 62.5 / 125 LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 0.9 มม. OFNP สายเคเบิลใยแก้วนำแสงพร้อมแจ็คเก็ตสีส้ม คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้... Read More
2019-03-07 15:49:37
ประเทศจีน 0.9 มม. OFNP สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM1 62.5 / 125 LC ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

0.9 มม. OFNP สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM1 62.5 / 125 LC ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำ

OM1 62.5 / 125 LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายไฟเบอร์ออปติกพร้อมแจ็คเก็ตสีส้ม คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือก... Read More
2019-03-07 15:55:38
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่มีจำหน่าย OM1 62.5 / 125 LC 0.9mm ประเภท OFNP โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่มีจำหน่าย OM1 62.5 / 125 LC 0.9mm ประเภท OFNP

OM1 62.5 / 125 LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายไฟเบอร์ออปติกพร้อมแจ็คเก็ต คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือกในรูป... Read More
2019-03-07 15:52:37
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ Singlemode / Multimode OM2 การอนุมัติ ROHS 62.5 / 125 LC LC โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ Singlemode / Multimode OM2 การอนุมัติ ROHS 62.5 / 125 LC LC

OM2 62.5 / 125 LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายเคเบิลใยแก้วนำแสงพร้อมแจ็คเก็ต คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือกใ... Read More
2019-03-07 15:56:16
ประเทศจีน สายเคเบิลเครือข่ายเอสจีเอใยแก้วนำแสง 0.9 มม. OFNP 1 ~ 144 มัลติไฟเบอร์แบบ OM3 62.5 / 125 LC โรงงาน

สายเคเบิลเครือข่ายเอสจีเอใยแก้วนำแสง 0.9 มม. OFNP 1 ~ 144 มัลติไฟเบอร์แบบ OM3 62.5 / 125 LC

OM3 62.5 / 125 LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายไฟเบอร์ออปติกพร้อมแจ็คเก็ต คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือกในรูป... Read More
2019-03-07 15:57:01
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทนทานโหมดเดียว / มัลติพีวีซี LSZH OFNR OFNP ประเภทพีวีซี โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทนทานโหมดเดียว / มัลติพีวีซี LSZH OFNR OFNP ประเภทพีวีซี

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 62.5 / 125 LC-LC, 0.9 มม. OFNP สายไฟเบอร์ออปติกพร้อมแจ็คเก็ต คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือกในรูปแ... Read More
2019-03-07 15:48:53
Page 1 of 14|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube สายใยแก้วนำแสงสื่อสารกับเสื้อ PE, Iight - armored

Multimode GYTS สายเคเบิ้ลกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Cable 12 แกน GYTA สำหรับสายอากาศ / ท่อดำ

สายไฟเบอร์ออปติกเบรคเกอร์ภายในอาคาร 6 เส้นพร้อมสายเคเบิ้ลขนาด 2.0 มม

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติค

FTTH 8 พอร์ต PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter กล่องติดผนัง Outdoor Outdoor Box Box

กล่องใส่สายไฟเบอร์กลาส 16 กล่องกล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนผนัง 24 ช่องด้วยความจุที่มากขึ้น

สีขาว FDB กลางแจ้งกล่องไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจาย CE FTTH เครือข่ายการกระจายแสง

โซลูชัน FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC Socket Panel พร้อมปลั๊กแปลง LC

LSZH Jacket FTTH Solutions พร้อมสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบ Self-Support

Simplex Drop Cable วิธีเดียวในการแก้ปัญหา FTTH ด้วย SC Fast Connector

ติดตั้งบนผนังและเสาไฟเบอร์ FTTH Solution, พลาสติกส่งผลกระทบสูง FTTH Distribution Box

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.