เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Media Converter

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพดีตรงเวลาตรงเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— รูเบนมาร์ติน

ผลิตภัณฑ์นี้ดีและแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Fiber Optic Media Converter

(11)
ประเทศจีน Singlemode Fiber Optic Media Converter ตัวแปลง Media ABS สีดำสำหรับเครือข่าย โรงงาน

Singlemode Fiber Optic Media Converter ตัวแปลง Media ABS สีดำสำหรับเครือข่าย

ใยแก้วนำแสง Singlemode สีดำตัวแปลงสื่อ ABS สำหรับเครือข่าย ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์นี้นำเสนอวิธีที่ง่ายและคุ้มค่าในการขยายเครือข่ายของคุณผ่านกิกะบิตไฟเบอร์ มันมาพร้อมกับตัวรับส่งสัญญาณมัลติโหมดซึ่งแปลงการเชื่อมต่อทอง... Read More
2018-12-18 17:11:04
ประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเดี่ยว / คู่พร้อมดูเพล็กซ์ครึ่ง / เต็ม โรงงาน

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเดี่ยว / คู่พร้อมดูเพล็กซ์ครึ่ง / เต็ม

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเดี่ยว / คู่พร้อมฮาล์ฟดูเพล็กซ์ / เต็ม คุณสมบัติ: ฟังก์ชั่นการเจรจาอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP อัตโนมัติเลือก 10M หรือ 100M และ Full Duplex หรือ Half Duplex พอร์ต UTP รองรับครอสโอเวอร์อัตโนมัต... Read More
2018-12-18 17:11:04
ประเทศจีน SFP MSA Transceiver Fiber Optic Media Converter สำหรับ Gigabit Ethernet โรงงาน

SFP MSA Transceiver Fiber Optic Media Converter สำหรับ Gigabit Ethernet

SFP MSA Transceiver Fiber Optic Media Converter สำหรับ Gigabit Ethernet รายละเอียด: โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงเข้ากันได้กับทุกยี่ห้อรวมถึง Cisco, Juniper, HP, Extreme, Huawei, Nortel, H3C เป็นต้น โมดูลตัวรับส... Read More
2018-12-18 17:11:03
ประเทศจีน ตัวแปลงสื่อออปติคัล SM / MM 19inch 2U 14 พอร์ตแร็คแชสซี โรงงาน

ตัวแปลงสื่อออปติคัล SM / MM 19inch 2U 14 พอร์ตแร็คแชสซี

SM / MM 19inch 2U 14 พอร์ตตัวแปลงสื่อออปติคัลแร็คแชสซี รายละเอียด: แร็คตัวแปลงไฟเบอร์สื่อ 2U มีอัตราส่วนราคา / ประสิทธิภาพสูง ครอบคลุมฟังก์ชั่นทั้งหมดของตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกที่ไม่สามารถจัดการได้รวมถึงอัตราข... Read More
2018-12-18 17:11:03
ประเทศจีน 16slots 2 U ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสื่อแร็คแบบเมาท์พร้อมสวิตช์อัตโนมัติ โรงงาน

16slots 2 U ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสื่อแร็คแบบเมาท์พร้อมสวิตช์อัตโนมัติ

16slots 2 U ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสื่อแร็คแบบเมาท์พร้อมสวิตช์อัตโนมัติ รายละเอียดด่วน: โครงสร้าง: 2 U ติดตั้งแร็ค ความชื้นในการทำงาน: 5% ~ 95% (ไม่กลั่นตัว) พลังงาน: DC 5V 1A การใช้พลังงาน: 5W กำลังไฟเข้า: AC 85 ... Read More
2018-12-18 17:11:03
ประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสื่อแร็ค 2 U พร้อมโครงแชสซีขนาด 16 พอร์ต 16 นิ้ว โรงงาน

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสื่อแร็ค 2 U พร้อมโครงแชสซีขนาด 16 พอร์ต 16 นิ้ว

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสื่อแร็ค 2 U พร้อมโครงแชสซีขนาด 16 พอร์ต 16 นิ้ว รายละเอียดด่วน: โครงสร้าง: 2 U ติดตั้งแร็ค กำลังไฟเข้า: AC 85 ~ 265V 50 / 60Hz อุณหภูมิในการทำงาน: -10 ° C ~ 55 ° c ความชื้นในการทำงาน: 5% ~ ... Read More
2018-12-18 17:11:03
ประเทศจีน 14 พอร์ตที่มีการจัดการสื่อไฟเบอร์ออฟติคัล Rack Mount จัดการได้, 19 นิ้ว โรงงาน

14 พอร์ตที่มีการจัดการสื่อไฟเบอร์ออฟติคัล Rack Mount จัดการได้, 19 นิ้ว

14 พอร์ตที่สามารถจัดการได้ไฟเบอร์ออฟติคัล Media Converter แบบ Rack Mount ขนาด 19 นิ้ว รายละเอียด: 10 / 100M, 10/100 / 1000M ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกที่จัดการได้จากระยะไกลนำเสนออัตราส่วนราคา / ประสิทธิภาพสูง ครอ... Read More
2018-12-18 17:11:03
ประเทศจีน 100M Singlemode / Multimode Fiber Optic Media Converter สำหรับอีเธอร์เน็ต โรงงาน

100M Singlemode / Multimode Fiber Optic Media Converter สำหรับอีเธอร์เน็ต

100M Singlemode / Multimode Fiber Optic Media Converter สำหรับอีเธอร์เน็ต รายละเอียด: Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณอีเธอร์เน็ตออปติคอลอิเล็กทรอนิกระหว่าง 10 / 100M UTP interface (TX) และ 100M ... Read More
2018-12-18 17:11:03
ประเทศจีน Singlemode LC Port ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 20KM รองรับการควบคุมการไหล โรงงาน

Singlemode LC Port ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 20KM รองรับการควบคุมการไหล

Singlemode LC Port ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 20KM รองรับการควบคุมการไหล รายละเอียด: ซีรี่ส์ Gigabit Fibre Media Converter นี้สามารถแปลงสัญญาณแสง - อีเธอร์เน็ตอีเธอร์เน็ตระหว่าง 10/100 / 1000M อินเตอร์เฟส UTP (TX) และ ... Read More
2018-12-18 17:11:02
ประเทศจีน ตัวแปลงอีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 10/100M, แปลงสื่อโหมดเดียว โรงงาน

ตัวแปลงอีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 10/100M, แปลงสื่อโหมดเดียว

ตัวแปลงอีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 10/100M, แปลงสื่อโหมดเดียว รายละเอียด: Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณอีเธอร์เน็ตออปติคอลอิเล็กทรอนิกระหว่าง 10 / 100M UTP interface (TX) และ 100M Fiber interface (FX... Read More
2018-12-18 17:11:02
Page 1 of 2|< 1 2 >|
สายไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

โซลูชั่น FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.