เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพดีตรงเวลาตรงเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— รูเบนมาร์ติน

ผลิตภัณฑ์นี้ดีและแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

(66)
ประเทศจีน Singlemode / Multimode Digital Cable Cable Adapter LC / SC / ST / FC รับประกัน 3 ปี โรงงาน

Singlemode / Multimode Digital Cable Cable Adapter LC / SC / ST / FC รับประกัน 3 ปี

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน LC / SC / ST / FC Singlemode หรือมัลติไฟเบอร์อะแดปเตอร์ A: คุณสมบัติ 1) ค่าการสูญเสียการแทรกต่ำ 2) แขนความแม่นยำสูง 3) ความสามารถทางกลที่ดีเยี่ยม 4) ความสามารถที่มั่นคงและความน่าเ... Read More
2019-07-25 11:52:51
ประเทศจีน อะแดปเตอร์เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงไฮบริด, ST-FC / LC-FC เอฟซีถึง SC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์หญิงชาย โรงงาน

อะแดปเตอร์เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงไฮบริด, ST-FC / LC-FC เอฟซีถึง SC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์หญิงชาย

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงไฮบริดหญิงชาย ST-FC / LC-FC / FC-SC / อะแดปเตอร์ 1. การใช้งาน: 1. การสื่อสารโทรคมนาคม 2. CATV 3. LAN & WAN 4. เครือข่าย 5. บรอดแบนด์ 6. FTTP 2. คุณสมบัติ : การตัดแผงที่เรียบง่ายและเพล็กซ์ ค... Read More
2019-07-25 11:52:00
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพลาสติกโหมดเดียว LC / UPC ถึง LC / UPC เพล็กซ์สูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพลาสติกโหมดเดียว LC / UPC ถึง LC / UPC เพล็กซ์สูญเสียการแทรกต่ำ

LC / UPC ถึง LC / UPC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงพลาสติกโหมดสองทางคู่กับชัตเตอร์ รายละเอียดด่วน ประเภท: SC / UPC โหมด: โหมดเดียว แกนเส้นใย: Simplex, Duplex โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลนโดยไม่มีหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก ที่... Read More
2019-03-26 11:18:48
ประเทศจีน Sc / Apc LC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงหรืออะแดปเตอร์เครือข่ายท้องถิ่น Fc Coupler โรงงาน

Sc / Apc LC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงหรืออะแดปเตอร์เครือข่ายท้องถิ่น Fc Coupler

ตัวอย่างฟรีเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง, coupler อะแดปเตอร์ fc, อะแดปเตอร์ sc / apc LC รายละเอียดด่วน ประเภท: SC / UPC โหมด: โหมดเดียว แกนเส้นใย: Simplex, Duplex โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลนโดยไม่มีหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก ... Read More
2019-03-26 10:38:53
ประเทศจีน อุปกรณ์เสริม Ftth ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อีเธอร์เน็ตโดยไม่มี Flange SC Shutter โรงงาน

อุปกรณ์เสริม Ftth ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อีเธอร์เน็ตโดยไม่มี Flange SC Shutter

ftth อุปกรณ์เสริมอุปกรณ์ใยแก้วนำแสงไม่มีอะแดปเตอร์ชัตเตอร์หน้าแปลน SC รายละเอียดด่วน ประเภท: SC / UPC โหมด: โหมดเดียว แกนเส้นใย: Simplex, Duplex โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลนโดยไม่มีหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก ที่อยู่อ... Read More
2019-03-26 10:38:53
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน ODM / OEM ตัวเชื่อมต่อ LC / SC / ST / FC ที่กำหนดเองการออกแบบที่กะทัดรัด โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน ODM / OEM ตัวเชื่อมต่อ LC / SC / ST / FC ที่กำหนดเองการออกแบบที่กะทัดรัด

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน ODM / OEM ตัวเชื่อมต่อ LC / SC / ST / FC ที่กำหนดเอง รายละเอียดสินค้า: อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Simplex สำหรับ ODF และผมเปียกับตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก LC ยอมรับคำสั่งขนาดเล็กโดยไม่... Read More
2018-12-18 16:24:37
ประเทศจีน อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออฟติคัลสีน้ำเงิน SC Duplex Coupler โหมดเดียวสำหรับเครือข่ายท้องถิ่น โรงงาน

อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออฟติคัลสีน้ำเงิน SC Duplex Coupler โหมดเดียวสำหรับเครือข่ายท้องถิ่น

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกบลู Singlemode SC Duplex FIber Optic Coupler ที่ใช้ในเครือข่ายท้องถิ่น a: คุณสมบัติ: 1: การสูญเสียการแทรก: น้อยกว่า 0.2dB 2: การสูญเสียคืน: 45dB / PC, 55dB / UPC, 65dB / APC 3: retentivit... Read More
2018-12-18 16:24:37
ประเทศจีน อะแดปเตอร์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC Multimode สีน้ำพร้อมหูดูเพล็กซ์ OM3 โรงงาน

อะแดปเตอร์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC Multimode สีน้ำพร้อมหูดูเพล็กซ์ OM3

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC Multimode พร้อมหู Duplex OM3 Aqua Adaptor 1: คุณสมบัติ a) ค่าการสูญเสียการแทรกแบบยาว b) แขนที่มีความแม่นยำสูง c) ความสามารถทางกลที่ยอดเยี่ยม d) ความสามารถในการเสถียรและความน่าเชื่อถือสู... Read More
2018-12-18 16:24:37
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FTTH SC / APC Simplex แปลน Coupler ไฟเบอร์เป็นไปตามมาตรฐาน RoHS โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FTTH SC / APC Simplex แปลน Coupler ไฟเบอร์เป็นไปตามมาตรฐาน RoHS

FTTH ไฟเบอร์ออปติก SC / APC อะแดปเตอร์ Simplex ไฟเบอร์ Coupler หน้าแปลนไฟเบอร์ ข้อมูลจำเพาะ: 1. อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง 2. ประสิทธิภาพของอินเตอร์เฟสสูง 3. สอดคล้องกับมาตรฐาน 4.IL 55dB 5.OEM / ODM คุณสมบัติ: * ประ... Read More
2018-12-18 16:24:37
ประเทศจีน การสูญเสียผลตอบแทนสูงมาตรฐาน LC สายเคเบิลอะแดปเตอร์ปลอกแขนเซรามิคสำหรับ ODF / ผมเปีย โรงงาน

การสูญเสียผลตอบแทนสูงมาตรฐาน LC สายเคเบิลอะแดปเตอร์ปลอกแขนเซรามิคสำหรับ ODF / ผมเปีย

LC / UPC อะแดปเตอร์มาตรฐานการสูญเสียผลตอบแทนสูง รายละเอียด: อะแดปเตอร์ LC ใช้สำหรับเชื่อมโยงสายแพตช์ไฟเบอร์หรือตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก พวกเขามีความน่าเชื่อถือในประสิทธิภาพ อะแดปเตอร์แบบออปติคัลใช้กันอย่างแพร่... Read More
2018-12-18 16:24:37
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|
สายไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

โซลูชั่น FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.