เซินเจิ้น TTI เทคโนโลยีการสื่อสาร Fiber จำกัด.

เลือก TTI, Light Internet Time ของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
มีคุณภาพดีในเวลานำเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— Ruben Martin

ผลิตภัณฑ์นี้ดีมากและสามารถแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

(36)
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็ว SC APC / UPC การสูญเสียการแทรกซึมแบบรวดเร็ว 0.3db ของโปแลนด์ โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็ว SC APC / UPC การสูญเสียการแทรกซึมแบบรวดเร็ว 0.3db ของโปแลนด์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็วราคาถูก SC ตัวเชื่อมต่อ APC / UPC Quick Assembly ลักษณะ 1) ไม่มีเครื่องมือประกอบพิเศษ 2) ง่ายสำหรับการประกอบชิ้นส่วนด้วยกลไกและไม่มีการขัด 3) ง่ายสำหรับการเลียเทคโนโลยีด้วยวิธ... Read More
2018-12-18 16:09:15
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC UPC SM MM Type สำหรับเครือข่าย FTTH โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC UPC SM MM Type สำหรับเครือข่าย FTTH

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก FTTH 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม. SC SCC UPC SM MM รายละเอียด: จริงๆแล้วฟิวชั่นไฟเบอร์ออปติค อย่างไรก็ตามจุดเชื่อมที่ปลายด้านในของขั้วต่อซึ่งทำให้ไม่จำเป็นสำหรับอุปกรณ์ป้องกันพิเศษเช่นแผ่นป้องกั... Read More
2018-12-18 16:09:15
ประเทศจีน สีเขียวสีฟ้า CE ROHS QuickFiber ขั้วต่อขั้วต่อ SC อุปกรณ์เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็ว โรงงาน

สีเขียวสีฟ้า CE ROHS QuickFiber ขั้วต่อขั้วต่อ SC อุปกรณ์เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็ว

สีเขียวสีน้ำเงิน CE เส้นใยแสง ROHS Quick SC อุปกรณ์เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็ว ลักษณะ ♥ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วถูกออกแบบมาให้มีคุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพสูงสำหรับการติดตั้ง ♥โครงสร้างของตำแหน่ง crimping เป็... Read More
2018-12-18 16:09:15
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติคแบบป้องกันกระแสไฟ ABS FCC UPC พร้อมการรับประกัน 3 ปี โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติคแบบป้องกันกระแสไฟ ABS FCC UPC พร้อมการรับประกัน 3 ปี

ตัวเชื่อมต่อเครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค ABS FC UPC พร้อมการรับประกัน 3 ปี ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง ใช้ในการเชื่อมต่อเส้นใยแสงที่ต้องใช้ความสามารถในการเชื่อมต่อ / ตัดการเชื่อมต่อ เนื่องจากขั้นตอนการขัดแล... Read More
2018-12-18 16:09:14
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Fast SCC สีเขียว SC AP สำหรับอุปกรณ์ไฟเบอร์ โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Fast SCC สีเขียว SC AP สำหรับอุปกรณ์ไฟเบอร์

SC APC เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงอย่างรวดเร็วสำหรับอุปกรณ์ใยแก้ว ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสูญเสียที่น้อย พวกเขามาพร้อมกับทางเลือกของคุณของก... Read More
2018-12-18 16:09:14
ประเทศจีน ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก Singlemode Sc / Upc, Fast Fiber Optic Cable Connectors โรงงาน

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก Singlemode Sc / Upc, Fast Fiber Optic Cable Connectors

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก Singlemode Sc / Upc, Fast Fiber Optic Cable Connectors รายละเอียด: สเปค สายเคเบิล สายเคเบิลวาง 3.1x2.0 มม. หรือสายเคเบิล 3.0 / 2.0 / 0.9 มม เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ 250 ไมครอน โหมด เอสเอ็มเอ... Read More
2018-12-18 16:09:13
ประเทศจีน ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC / PC สำหรับ Fiber Patchcord, Multimode Fiber Connectors โรงงาน

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC / PC สำหรับ Fiber Patchcord, Multimode Fiber Connectors

Multimode Duplex SC / PC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกสำหรับ Patchcord Fiber รายละเอียด: การสูญเสียการแทรก เอสเอ็ม ≤0.20 dB เอ็มเอ็ม ≤0.25dB กลับสูญเสีย พีซี ≥ 50 dB UPC ≥55 dB APC ≥65 dB ความทนทาน... Read More
2018-12-18 16:09:13
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติคแบบสายไฟเบอร์ออฟติคอล 0.9 / 2.0 / 3.0 มม โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติคแบบสายไฟเบอร์ออฟติคอล 0.9 / 2.0 / 3.0 มม

Single Single Duplex SC / PC Drop สายไฟเบอร์ออฟติคัลสายเคเบิล รายละเอียด: การสูญเสียการแทรก เอสเอ็ม ≤0.20 dB เอ็มเอ็ม ≤0.25dB กลับสูญเสีย พีซี ≥ 50 dB UPC ≥55 dB APC ≥65 dB ความทนทาน... Read More
2018-12-18 16:09:13
ประเทศจีน ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกคู่แบบ Duplex LC / PC Single Mode สำหรับเครือข่าย FTTX โรงงาน

ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกคู่แบบ Duplex LC / PC Single Mode สำหรับเครือข่าย FTTX

Singlemode Duplex LC / PC สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงสำหรับเครือข่าย FTTX รายละเอียด: การสูญเสียการแทรก เอสเอ็ม ≤0.20 dB เอ็มเอ็ม ≤0.25dB กลับสูญเสีย พีซี ≥ 50 dB UPC ≥55 dB APC ≥65 dB ความทนทาน... Read More
2018-12-18 16:09:12
ประเทศจีน ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก Singlemode สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC / PC Drop Fast Connectors โรงงาน

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก Singlemode สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC / PC Drop Fast Connectors

สายไฟเบอร์ออปติก Singlemode SC / PC Drop Fast สายไฟเบอร์ออปติค รายละเอียด: สเปค สายเคเบิล สายเคเบิลวาง 3.1x2.0 มม. หรือสายเคเบิล 3.0 / 2.0 / 0.9 มม เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ 250 ไมครอน โหมด เอสเอ็มเอ็ม การสูญเสีย... Read More
2018-12-18 16:09:12
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube สายใยแก้วนำแสงสื่อสารกับเสื้อ PE, Iight - armored

Multimode GYTS สายเคเบิ้ลกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Cable 12 แกน GYTA สำหรับสายอากาศ / ท่อดำ

สายไฟเบอร์ออปติกเบรคเกอร์ภายในอาคาร 6 เส้นพร้อมสายเคเบิ้ลขนาด 2.0 มม

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติค

FTTH 8 พอร์ต PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter กล่องติดผนัง Outdoor Outdoor Box Box

กล่องใส่สายไฟเบอร์กลาส 16 กล่องกล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนผนัง 24 ช่องด้วยความจุที่มากขึ้น

สีขาว FDB กลางแจ้งกล่องไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจาย CE FTTH เครือข่ายการกระจายแสง

โซลูชัน FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC Socket Panel พร้อมปลั๊กแปลง LC

LSZH Jacket FTTH Solutions พร้อมสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบ Self-Support

Simplex Drop Cable วิธีเดียวในการแก้ปัญหา FTTH ด้วย SC Fast Connector

ติดตั้งบนผนังและเสาไฟเบอร์ FTTH Solution, พลาสติกส่งผลกระทบสูง FTTH Distribution Box

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.