เซินเจิ้น TTI เทคโนโลยีการสื่อสาร Fiber จำกัด.

เลือก TTI, Light Internet Time ของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
มีคุณภาพดีในเวลานำเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— Ruben Martin

ผลิตภัณฑ์นี้ดีมากและสามารถแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

(51)
ประเทศจีน ST Splice บนมัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย OM3 Aqua 3 เมตรสำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม โรงงาน

ST Splice บนมัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย OM3 Aqua 3 เมตรสำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม

ST Splice บนมัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย OM3 Aqua, 3 เมตร เราจัดหา FC / UPC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติก Pigtails ด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหาคุณภาพ FC / UPC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็น Indvidual Pigtails ที่ยาว 3 เมต... Read More
2019-03-12 10:24:59
ประเทศจีน FC Splice บนผมเปียออปติกไฟเบอร์โหมดเดียวสีเหลือง 1 ~ 144 มัลติไฟเบอร์จำนวนเส้นใย โรงงาน

FC Splice บนผมเปียออปติกไฟเบอร์โหมดเดียวสีเหลือง 1 ~ 144 มัลติไฟเบอร์จำนวนเส้นใย

FC Splice บนผมเปียไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว, สีเหลือง, 3 เมตร เราจัดหา FC / UPC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหาคุณภาพ FC / UPC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็น Indvidual Pigtails ที่ยาว 3 เม... Read More
2019-03-12 10:24:59
ประเทศจีน SC / APC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 6 ไฟเบอร์ SM หลายสี 3 เมตรความยาวหนังสือรับรอง ROHS โรงงาน

SC / APC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 6 ไฟเบอร์ SM หลายสี 3 เมตรความยาวหนังสือรับรอง ROHS

ผมเปีย SC / APC 6 ไฟเบอร์ SM หลายสีไฟเบอร์ผมเปีย 3 เมตร เราจัดหา SC / APC โหมดเดียว 6 แพ็คหลายสีไฟเบอร์ออปติก Pigtails ด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหา SC / APC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็น 6 แพ็คที่มีความยาว 3 เ... Read More
2019-03-12 10:24:59
ประเทศจีน FTTH SC-APC มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย OM1 OM2 3M พร้อมแจ็คเก็ตสีส้ม โรงงาน

FTTH SC-APC มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย OM1 OM2 3M พร้อมแจ็คเก็ตสีส้ม

ขาย FTTH SC-APC ผมเปียมัลติไฟเบอร์โหมดผมเปีย OM1, OM2, 3M พร้อมแจ็คเก็ตสีส้ม รายละเอียดด่วน: น้ำ: ผมเปียไฟเบอร์กันน้ำ สายเคเบิลแจ็คเก็ต: PVC, LSZH, OFNP, OFNR ความยาวสายเคเบิล: 1m, 2m, 3m, 5m .... ที่กำหนดเอง ป... Read More
2019-03-12 10:24:59
ประเทศจีน ผมเปียไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ 2-24 แกนโหมดเดียวพร้อม LC UPC / SC UPC โรงงาน

ผมเปียไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ 2-24 แกนโหมดเดียวพร้อม LC UPC / SC UPC

2-24 แกนผมเปียไฟเบอร์ออปติกพร้อมขั้วต่อ LC SC UPC, สายเคเบิลสีดำ รายละเอียดด่วน: น้ำ: ผมเปียไฟเบอร์กันน้ำ สายเคเบิลแจ็คเก็ต: PVC, LSZH, OFNP, OFNR ความยาวสายเคเบิล: 1m, 2m, 3m, 5m .... ที่กำหนดเอง ประเภทสายเคเบ... Read More
2019-03-12 09:50:07
ประเทศจีน 4-24 แกนเดียวโหมดผมเปีย, กำหนดเองสายไฟเบอร์ผมเปียดำเคเบิล โรงงาน

4-24 แกนเดียวโหมดผมเปีย, กำหนดเองสายไฟเบอร์ผมเปียดำเคเบิล

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 4-24 แกนพร้อมตัวเชื่อมต่อ LC SC UPC, สายเคเบิลสีดำ รายละเอียดด่วน: น้ำ: ผมเปียไฟเบอร์กันน้ำ สายเคเบิลแจ็คเก็ต: PVC, LSZH, OFNP, OFNR ความยาวสายเคเบิล: 1m, 2m, 3m, 5m .... ที่กำหนดเอง ประเภทส... Read More
2019-03-12 09:50:07
ประเทศจีน OM1 62.5 / 125 LC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแจ็คเก็ตสีส้ม โรงงาน

OM1 62.5 / 125 LC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแจ็คเก็ตสีส้ม

OM1 62.5 / 125 LC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายเคเบิลใยแก้วนำแสง คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือกในรูปแบบพวงใย, ร... Read More
2019-03-07 15:54:20
ประเทศจีน แจ็คเก็ตโหมดเดียวสีส้มผมเปีย 0.9 มม. OFNP PVC LSZH OFNR OFNP ชนิดของสายเคเบิล โรงงาน

แจ็คเก็ตโหมดเดียวสีส้มผมเปีย 0.9 มม. OFNP PVC LSZH OFNR OFNP ชนิดของสายเคเบิล

OM1 62.5 / 125 LC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก, 0.9 มม. OFNP สายเคเบิลใยแก้วนำแสง คุณสมบัติ: ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core การกำหนดค่าแบบกำหนดเองมีให้ที่ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม มีให้เลือกในรูปแบบพวงใย, ร... Read More
2019-03-07 15:53:54
ประเทศจีน LC APC Connector ไฟเบอร์ Pigtails แบบเดี่ยว Multi-Core สำหรับการสื่อสาร Network โรงงาน

LC APC Connector ไฟเบอร์ Pigtails แบบเดี่ยว Multi-Core สำหรับการสื่อสาร Network

ไฟเบอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ออปติก Pigtail เสริมสำหรับไฟเบอร์ออฟติคอลรุ่น LC APC Connector 1) คุณลักษณะ a: การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง b: ความทนทานเชิงกลที่ยอดเยี่ยม c: ความน่าเชื่อถือและความมั่นคงสู... Read More
2018-12-18 17:05:09
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก 12 สายสัญญาณ Cores LC / APC ความยาวตามศุลกากร โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติก 12 สายสัญญาณ Cores LC / APC ความยาวตามศุลกากร

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายนอกที่มีปลั๊ก LC / APC 12 คอร์ รายละเอียด: Fiber Pigtails เป็นไฟเบอร์ออปติคแบบสั้นที่ต่ออยู่กับแหล่งกำเนิดสัญญาณเครื่องตรวจจับหรืออุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติกอื่น ๆ อย่างสิ้นเชิงและปลายอีกด้านหน... Read More
2018-12-18 17:05:09
Page 1 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube สายใยแก้วนำแสงสื่อสารกับเสื้อ PE, Iight - armored

Multimode GYTS สายเคเบิ้ลกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Cable 12 แกน GYTA สำหรับสายอากาศ / ท่อดำ

สายไฟเบอร์ออปติกเบรคเกอร์ภายในอาคาร 6 เส้นพร้อมสายเคเบิ้ลขนาด 2.0 มม

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติค

FTTH 8 พอร์ต PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter กล่องติดผนัง Outdoor Outdoor Box Box

กล่องใส่สายไฟเบอร์กลาส 16 กล่องกล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนผนัง 24 ช่องด้วยความจุที่มากขึ้น

สีขาว FDB กลางแจ้งกล่องไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจาย CE FTTH เครือข่ายการกระจายแสง

โซลูชัน FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC Socket Panel พร้อมปลั๊กแปลง LC

LSZH Jacket FTTH Solutions พร้อมสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบ Self-Support

Simplex Drop Cable วิธีเดียวในการแก้ปัญหา FTTH ด้วย SC Fast Connector

ติดตั้งบนผนังและเสาไฟเบอร์ FTTH Solution, พลาสติกส่งผลกระทบสูง FTTH Distribution Box

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.