เซินเจิ้น TTI เทคโนโลยีการสื่อสาร Fiber จำกัด.

เลือก TTI, Light Internet Time ของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี เส้นใยไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
มีคุณภาพดีในเวลานำเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— Ruben Martin

ผลิตภัณฑ์นี้ดีมากและสามารถแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

(65)
ประเทศจีน MPO / APC - LC / APC 12 แกนสายใยแก้วนำแสงผมเปียสายเคเบิลกลมทนทาน โรงงาน

MPO / APC - LC / APC 12 แกนสายใยแก้วนำแสงผมเปียสายเคเบิลกลมทนทาน

MPO / APC - สายไฟเบอร์ออปติกคอมโพเน็นต์ 12 คอร์แบบแยกเฉพาะรุ่น LC / APC คุณสมบัติ: สลักดันดึง ประกอบง่ายไม่ต้องใช้เครื่องมือจีบ การจัดตำแหน่งทำได้ด้วยหมุดแนะนำที่มีความแม่นยำสูง ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชัน SM และ ... Read More
2019-07-18 14:58:04
ประเทศจีน ผมเปีย Singlemode ไฟเบอร์ออปติก 12 แกน Simplex ST ความอดทนทางกลที่ดี โรงงาน

ผมเปีย Singlemode ไฟเบอร์ออปติก 12 แกน Simplex ST ความอดทนทางกลที่ดี

ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวผมเปีย 12 แกน Simplex ST ความทนทานทางกลที่ยอดเยี่ยม ผมเปียไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย: Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงสั้นที่ติดอยู่กับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ... Read More
2019-07-16 17:58:23
ประเทศจีน ผมเปียไฟเบอร์ออปติกความน่าเชื่อถือสูง Simplex มัลติไฟเบอร์ ST การสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

ผมเปียไฟเบอร์ออปติกความน่าเชื่อถือสูง Simplex มัลติไฟเบอร์ ST การสูญเสียการแทรกต่ำ

ผมเปีย Singlemode Fiber Optic Simplex ST ความทนทานทางกลที่ดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย: Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงสั้นที่ติดอยู่กับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ ที่ปลายด้... Read More
2019-07-16 17:58:22
ประเทศจีน สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Simplex Pigtail, LC Multimode Fiber Pigtail ความเสถียรสูง โรงงาน

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Simplex Pigtail, LC Multimode Fiber Pigtail ความเสถียรสูง

โรงงานประเทศจีนของ Simplex Pigtail ออปติกไฟเบอร์ LC มัลติไฟเบอร์ผมเปีย ผมเปียไฟเบอร์ คำอธิบาย: Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงสั้นที่ติดอยู่กับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ ที่ปล... Read More
2019-07-16 17:58:22
ประเทศจีน มัลติไฟเบอร์ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย Simplex LC SC FC ST ความทนทานทางกลที่ยอดเยี่ยม โรงงาน

มัลติไฟเบอร์ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย Simplex LC SC FC ST ความทนทานทางกลที่ยอดเยี่ยม

ซิมเพล็กผมเปียไฟเบอร์ LC SC FC ST มัลติไฟเบอร์ผมเปีย รายละเอียด: Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงสั้นที่ติดอยู่กับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ ที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อออปติคัลท... Read More
2019-07-16 17:58:22
ประเทศจีน Singlemode Jumper Fiber Optic ผมเปีย Simplex LC SC FC ST ตัวเชื่อมต่อสำหรับคู่รัก โรงงาน

Singlemode Jumper Fiber Optic ผมเปีย Simplex LC SC FC ST ตัวเชื่อมต่อสำหรับคู่รัก

ซิมเพล็กผมเปียไฟเบอร์ LC SC FC ST จัมเปอร์ผมเปียโหมดเดียวสำหรับคู่รัก เราจัดหา SC / APC โหมดเดียว 6 แพ็คหลายสีไฟเบอร์ออปติก Pigtails ด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหา SC / APC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็น 6 แพ็คที... Read More
2019-07-16 17:58:21
ประเทศจีน Om3 ผมเปียไฟเบอร์ออฟติคัล 2 มม. Singlemode / มัลติพีวีซี LSZH OFNR OFNP ประเภทสายเคเบิล โรงงาน

Om3 ผมเปียไฟเบอร์ออฟติคัล 2 มม. Singlemode / มัลติพีวีซี LSZH OFNR OFNP ประเภทสายเคเบิล

เซินเจิ้นโรงงาน st om3 ผมเปีย 2 มิลลิเมตรผมเปีย 2 มิลลิเมตรใยแก้วนำแสงผมเปีย เราจัดหา SC / APC โหมดเดียว 6 แพ็คหลายสีไฟเบอร์ออปติก Pigtails ด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหา SC / APC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็น 6 ... Read More
2019-07-16 17:58:21
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติกผมเปียชนิดต่าง ๆ แบบกำหนดเอง LC / SC / FC / ST / LSH / UPC OM3 มัลติ โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติกผมเปียชนิดต่าง ๆ แบบกำหนดเอง LC / SC / FC / ST / LSH / UPC OM3 มัลติ

ที่กำหนดเองประเภทต่างๆ LC / SC / FC / ST / LSH / UPC OM3 มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย เราจัดหา SC / APC โหมดเดียว 6 แพ็คหลายสีไฟเบอร์ออปติก Pigtails ด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหา SC / APC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเ... Read More
2019-07-16 17:58:21
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วกันน้ำไฟเบอร์ออปติกผมเปีย Sc Apc 1 ~ 144 มัลติไฟเบอร์ โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วกันน้ำไฟเบอร์ออปติกผมเปีย Sc Apc 1 ~ 144 มัลติไฟเบอร์

เซินเจิ้นโรงงาน gpon olt กันน้ำเชื่อมต่อที่รวดเร็วใยแก้วนำแสงผมเปีย sc apc เราจัดหา SC / APC โหมดเดียว 6 แพ็คหลายสีไฟเบอร์ออปติก Pigtails ด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหา SC / APC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็น 6 แ... Read More
2019-07-16 17:58:21
ประเทศจีน 0.9 มม. Simplex ผมเปียไฟเบอร์ออปติคอล LC SC เอฟซี ST Singlemode / มัลติจัมเปอร์ โรงงาน

0.9 มม. Simplex ผมเปียไฟเบอร์ออปติคอล LC SC เอฟซี ST Singlemode / มัลติจัมเปอร์

ร้อนขาย 0.9 มิลลิเมตรเริมไฟเบอร์ผมเปีย LC SC เอฟซี ST โหมดมัลติโหมดจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสำหรับคู่รัก เราจัดหา SC / APC โหมดเดียว 6 แพ็คหลายสีไฟเบอร์ออปติก Pigtails ด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหา SC / APC โหมดเดียวไฟเ... Read More
2019-07-16 17:58:20
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube สายใยแก้วนำแสงสื่อสารกับเสื้อ PE, Iight - armored

Multimode GYTS สายเคเบิ้ลกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Cable 12 แกน GYTA สำหรับสายอากาศ / ท่อดำ

สายไฟเบอร์ออปติกเบรคเกอร์ภายในอาคาร 6 เส้นพร้อมสายเคเบิ้ลขนาด 2.0 มม

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติค

FTTH 8 พอร์ต PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter กล่องติดผนัง Outdoor Outdoor Box Box

กล่องใส่สายไฟเบอร์กลาส 16 กล่องกล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนผนัง 24 ช่องด้วยความจุที่มากขึ้น

สีขาว FDB กลางแจ้งกล่องไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจาย CE FTTH เครือข่ายการกระจายแสง

โซลูชัน FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC Socket Panel พร้อมปลั๊กแปลง LC

LSZH Jacket FTTH Solutions พร้อมสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบ Self-Support

Simplex Drop Cable วิธีเดียวในการแก้ปัญหา FTTH ด้วย SC Fast Connector

ติดตั้งบนผนังและเสาไฟเบอร์ FTTH Solution, พลาสติกส่งผลกระทบสูง FTTH Distribution Box

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.