เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพดีตรงเวลาตรงเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— รูเบนมาร์ติน

ผลิตภัณฑ์นี้ดีและแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

(65)
ประเทศจีน FC / APC UPC-FC / APC UPC ผมเปียใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสีเหลือง OTDR Pigatil 3.0mm LSZH โรงงาน

FC / APC UPC-FC / APC UPC ผมเปียใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสีเหลือง OTDR Pigatil 3.0mm LSZH

FC / APC UPC-FC / APC UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสีเหลือง OTDR Pigatil 3.0 มิลลิเมตร LSZH TTI เราจัดหาหางเปียไฟเบอร์ FC ด้วยราคาที่แข่งขันได้มาก เราขอเสนอไฟเบอร์รุ่นหลัก 3 รุ่นรวมถึงโหมดเดี่ยว 9/125um มัลต... Read More
2019-07-25 16:04:21
ประเทศจีน โหมดเดียว 9/125 Fiber Pigtails Patch Patch LC APC Connector รับประกัน 3 ปี โรงงาน

โหมดเดียว 9/125 Fiber Pigtails Patch Patch LC APC Connector รับประกัน 3 ปี

Singlemode 9/125 Fiber Optic Pigtailed Multi-Core LC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกผมเปีย a: คำอธิบาย 1: มีให้เลือกในทุกประเภทของตัวเชื่อมต่อชุดสายไฟเบอร์ออปติกศตวรรษของไฟเบอร์ออปติกมีให้เลือกใน 6 และ 12 ชุดไฟเบ... Read More
2019-07-25 16:00:26
ประเทศจีน LC APC ตัวเชื่อมต่อ Single Mode Fiber Pigtails Multi-Core สำหรับเครือข่ายการสื่อสาร โรงงาน

LC APC ตัวเชื่อมต่อ Single Mode Fiber Pigtails Multi-Core สำหรับเครือข่ายการสื่อสาร

ผมเปียไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งตัวเชื่อมต่อ LC APC ผมเปียไฟเบอร์ออปติกแบบหลายแกน 1) คุณสมบัติ a: การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง b: ความอดทนเชิงกลที่ดีเยี่ยม c: ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง d: สามารถ... Read More
2019-07-25 15:58:55
ประเทศจีน MPO / APC - LC / UPC 12 แกนสายใยแก้วนำแสงผมเปียสายเคเบิลกลมทนทาน โรงงาน

MPO / APC - LC / UPC 12 แกนสายใยแก้วนำแสงผมเปียสายเคเบิลกลมทนทาน

MPO / APC - LC / APC Singlemode 12 แกนสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ คุณสมบัติ: ล็อคแบบผลัก - ดึง ประกอบง่ายไม่ต้องใช้เครื่องมือย้ำ การจัดตำแหน่งทำได้ด้วยหมุดนำความแม่นยำสูง ออกแบบมาสำหรับการสูญเสียต่ำและการสูญเสียมาตรฐ... Read More
2019-07-18 14:58:04
ประเทศจีน ผมเปีย Singlemode ใยแก้วนำแสง 12 แกน Simplex ST ความอดทนทางกลที่ดีเยี่ยม โรงงาน

ผมเปีย Singlemode ใยแก้วนำแสง 12 แกน Simplex ST ความอดทนทางกลที่ดีเยี่ยม

ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวผมเปีย 12 แกน Simplex ST ความทนทานทางกลที่ยอดเยี่ยม ผมเปียไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย: Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงแบบสั้นที่ต่อเข้ากับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื... Read More
2019-07-16 17:58:23
ประเทศจีน ผมเปียไฟเบอร์ออปติกความน่าเชื่อถือสูง Simplex มัลติไฟเบอร์ ST การสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

ผมเปียไฟเบอร์ออปติกความน่าเชื่อถือสูง Simplex มัลติไฟเบอร์ ST การสูญเสียการแทรกต่ำ

ผมเปีย Singlemode Fiber Optic Simplex ST ความอดทนทางกลที่ดีเยี่ยม ผมเปียไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย: Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงแบบสั้นที่ต่อเข้ากับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ ท... Read More
2019-07-16 17:58:22
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Simplex Pigtail, LC Multimode Fiber Pigtail ความเสถียรสูง โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติก Simplex Pigtail, LC Multimode Fiber Pigtail ความเสถียรสูง

โรงงานประเทศจีนของ Simplex Pigtail ออปติกไฟเบอร์ LC มัลติไฟเบอร์ผมเปีย ผมเปียไฟเบอร์ คำอธิบาย: Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงแบบสั้นที่ต่อเข้ากับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ ที... Read More
2019-07-16 17:58:22
ประเทศจีน มัลติไฟเบอร์ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย Simplex LC SC FC ST ความทนทานทางกลที่ยอดเยี่ยม โรงงาน

มัลติไฟเบอร์ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย Simplex LC SC FC ST ความทนทานทางกลที่ยอดเยี่ยม

ซิมเพล็กผมเปียไฟเบอร์ LC SC FC ST มัลติไฟเบอร์ผมเปีย รายละเอียด: Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงแบบสั้นที่ต่อเข้ากับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ ที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อแบบแสง... Read More
2019-07-16 17:58:22
ประเทศจีน Singlemode Jumper Fiber Optic ผมเปีย Simplex LC SC FC ST ตัวเชื่อมต่อสำหรับคู่รัก โรงงาน

Singlemode Jumper Fiber Optic ผมเปีย Simplex LC SC FC ST ตัวเชื่อมต่อสำหรับคู่รัก

ซิมเพล็กผมเปียไฟเบอร์ LC SC FC ST จัมเปอร์ผมเปียโหมดเดียวสำหรับคู่รัก เราจัดหา SC / APC โหมดเดียว 6 แพ็คหลายสีไฟเบอร์ออปติกผมเปียด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหาคุณภาพ SC / APC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็น 6 แพ็ค... Read More
2019-07-16 17:58:21
ประเทศจีน Om3 ผมเปียไฟเบอร์ออฟติคัล 2 มม. Singlemode / มัลติพีวีซี LSZH OFNR OFNP ประเภทสายเคเบิล โรงงาน

Om3 ผมเปียไฟเบอร์ออฟติคัล 2 มม. Singlemode / มัลติพีวีซี LSZH OFNR OFNP ประเภทสายเคเบิล

เซินเจิ้นโรงงาน st om3 ผมเปีย 2 มิลลิเมตรผมเปีย 2 มิลลิเมตรใยแก้วนำแสงผมเปีย เราจัดหา SC / APC โหมดเดียว 6 แพ็คหลายสีไฟเบอร์ออปติกผมเปียด้วยราคาที่แข่งขันเราจัดหาคุณภาพ SC / APC โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็น ... Read More
2019-07-16 17:58:21
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|
สายไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

โซลูชั่น FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.