เซินเจิ้น TTI เทคโนโลยีการสื่อสาร Fiber จำกัด.

เลือก TTI, Light Internet Time ของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

LC APC Connector ไฟเบอร์ Pigtails แบบเดี่ยว Multi-Core สำหรับการสื่อสาร Network

LC APC Connector ไฟเบอร์ Pigtails แบบเดี่ยว Multi-Core สำหรับการสื่อสาร Network

    • LC APC Connector Single Mode Fiber Pigtails Multi - Core For Communication Network
    • LC APC Connector Single Mode Fiber Pigtails Multi - Core For Communication Network
  • LC APC Connector Single Mode Fiber Pigtails Multi - Core For Communication Network

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: CE/ ROSH/ISO9001
    หมายเลขรุ่น: ผมเปีย

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 เมตร
    ราคา: 0.5~0.7usd/m
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำงาน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Paypal
    สามารถในการผลิต: 2000m / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: ผมเปีย ประเภทแกนหลัก: multi-core
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC ขัดเงา Ferrule: APC
    ใบสมัคร: เครือข่ายการสื่อสาร การสูญเสียการแทรก: <0.3db
    กลับสูญเสีย: > 60dB ช่วงอุณหภูมิ: -40 ~ 80
    packge: กล่อง การประกัน: 3years

    ไฟเบอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ออปติก Pigtail เสริมสำหรับไฟเบอร์ออฟติคอลรุ่น LC APC Connector


    1) คุณลักษณะ

    a: การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง
     
    b: ความทนทานเชิงกลที่ยอดเยี่ยม

    c: ความน่าเชื่อถือและความมั่นคงสูง

    d: ดีในการทำซ้ำและแลกเปลี่ยน

    2) ใบสมัคร

    a: เครือข่ายการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติก

    b: เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง

    c: เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

    d: ติดตั้งสัญญา

    3) ข้อมูลจำเพาะ

    ประเภทตัวเชื่อมต่อ เอฟซี, SC, LC, ST, หมู่, MTRJ, เอ็มพี
    ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652D / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4)
    ปลายหน้าผาก พีซี UPC APC พีซี
    การสูญเสียการแทรก ≤0.3db ≤0.3db ≤0.3db ≤0.3db
    กลับสูญเสีย ≥45db ≥50db ≥60db ≥35db
    exchangeability ≤0.2db
    การทำซ้ำ ≤0.1db (1000times)
    ความทนทาน > 1000times
    อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ + 85
    ประเภท FIber Min.Bandwidth ระยะทาง การผ่อนผัน
    62.5 / 125 850 / 1300nm
    200 / 500MHz / KM
    @ 100Mbps 2 กม. ที่ 1Gig 220m 850 / 1300nm
    3.0 / 1.0db / กม.
    50/125 850 / 1300nm
    500 / 500MHz / KM
    @ 100Mbps 2 กม. ที่ 1Gig 500 เมตร 850 / 1300nm
    3.0 / 1.0db / กม.
    50/125
    เพิ่มประสิทธิภาพ 10Gig
    850 / 1300nm
    2000 / 500MHz / KM
    @ 100Gig แตกต่างกันโดย VCSEL
    ปกติ 300m2850nm
    850 / 1300nm
    3.0 / 1.0db / กม.
    9/125 1310 / 1550nm
    Approx100Terahertz
    สูงสุด 100km แตกต่างกันไปตามตัวรับส่งสัญญาณ 1310 / 1550nm
    0.4 / 0.3db / กม.


    4) รูปภาพสินค้า

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Yuyan Xie

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube สายใยแก้วนำแสงสื่อสารกับเสื้อ PE, Iight - armored

    Multimode GYTS สายเคเบิ้ลกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Cable 12 แกน GYTA สำหรับสายอากาศ / ท่อดำ

    สายไฟเบอร์ออปติกเบรคเกอร์ภายในอาคาร 6 เส้นพร้อมสายเคเบิ้ลขนาด 2.0 มม

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติค

    FTTH 8 พอร์ต PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter กล่องติดผนัง Outdoor Outdoor Box Box

    กล่องใส่สายไฟเบอร์กลาส 16 กล่องกล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนผนัง 24 ช่องด้วยความจุที่มากขึ้น

    สีขาว FDB กลางแจ้งกล่องไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจาย CE FTTH เครือข่ายการกระจายแสง

    โซลูชัน FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC Socket Panel พร้อมปลั๊กแปลง LC

    LSZH Jacket FTTH Solutions พร้อมสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบ Self-Support

    Simplex Drop Cable วิธีเดียวในการแก้ปัญหา FTTH ด้วย SC Fast Connector

    ติดตั้งบนผนังและเสาไฟเบอร์ FTTH Solution, พลาสติกส่งผลกระทบสูง FTTH Distribution Box

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.