เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์แผงแพทช์ MPO

กำหนดเองแผงแพทช์ MPO ใยแก้วนำแสง MPO กับ LC ตัวเชื่อมต่อ 12 พอร์ต

กำหนดเองแผงแพทช์ MPO ใยแก้วนำแสง MPO กับ LC ตัวเชื่อมต่อ 12 พอร์ต

    • Customized Duplex Fiber Optic MPO Patch Panel MPO To LC Connectors 12 Port
    • Customized Duplex Fiber Optic MPO Patch Panel MPO To LC Connectors 12 Port
    • Customized Duplex Fiber Optic MPO Patch Panel MPO To LC Connectors 12 Port
  • Customized Duplex Fiber Optic MPO Patch Panel MPO To LC Connectors 12 Port

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, ISO9001

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, PayPal, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 50000pcs เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    เชื่อมต่อ: เพล็กซ์ LC, SC สายเคเบิล: 12 สีพร้อมแจ็คเก็ต 0.9 มม
    ความยาว: ที่กำหนดเอง ใบรับรอง: ROHS, ISO9001
    วัสดุ: เหล็กแผ่นรีดเย็น ใบสมัคร: FTTX, ศูนย์ข้อมูล

    กำหนด MPO เป็น LC ตัวเชื่อมต่อสองแผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง 12 พอร์ต

    รายละเอียดสินค้า:


    MPO / MTP Cassette พอดีกับเส้นใย 12/24 และมีอะแดปเตอร์ LC / SC ที่ด้านหน้าและ MTP / MPO ที่ด้านหลัง MPO / MTP Cassettes นั้นออกแบบมาสำหรับอีเธอร์เน็ตการโยกย้าย 10G / 40G / 100G และแอพพลิเคชั่นไฟเบอร์แชนแนล; ประหยัดเวลาในการติดตั้งและคุ้มค่า

    MPO / MTP Cassettes ได้รับการออกแบบให้มีขนาดเล็กและสามารถนำไปใช้ใน ODF สำหรับพื้นที่การกระจายหลักที่มีความหนาแน่นสูงกว่าไปยังพื้นที่จำหน่ายอุปกรณ์ในศูนย์ข้อมูล

    คุณสมบัติ:

    ใช้พลาสติกวิศวกรรมที่มีคุณภาพสูงและวัสดุโลหะผสมอลูมิเนียมที่มีพื้นผิวชุบไฟฟ้าสถิตที่โดดเด่นในลักษณะและเป็นมิตรกับผู้ใช้

    สามารถอัพเกรดหน้าจอ MPO ได้อย่างง่ายดาย

    พอร์ตด้านหน้าทั้งหมดไม่มีเครื่องหมาย ง่ายต่อการระบุ

    ติดตั้งง่ายและรวดเร็วยืดหยุ่นในการกำหนดค่าและง่ายต่อการจัดการ

    การใช้งาน:


    โครงสร้างพื้นฐานของศูนย์ข้อมูล

    เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูล - ช่องสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบขนาน

    10G / 40G / 100G Ethernet การโยกย้าย

    การเชื่อมต่อข้ามสำนักงาน

    การสื่อสารโทรคมนาคม

    ข้อมูล จำเพาะ:

    ชนิด 12ms-6 12ms-12 12ml-6 24ML-6
    ประเภทไฟเบอร์ SM, MM, OM3, OM4
    จำนวนเส้นใย 12 12 12 24
    จำนวนอะแดปเตอร์ต่อแผง 6 12 6 6
    ด้านหน้าประเภทอะแดปเตอร์ SC Duplex SC Simplex LC Duplex LC Quad
    อะแดปเตอร์สีด้านหน้า สีฟ้าสีเบจ Aqua สีม่วง
    อะแดปเตอร์ประเภทกลับ MPO / MTP
    อะแดปเตอร์สีกลับ สีดำ

         

    การส่งสินค้า:

    ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.