เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

2 แกนกลางแจ้ง LC-FC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ SM / MM FTTA พร้อมสาย CPRI

2 แกนกลางแจ้ง LC-FC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ SM / MM FTTA พร้อมสาย CPRI

    • 2 Cores Outdoor LC-FC Waterproof Fiber Optic Patch Cord SM/MM FTTA With CPRI Cable
    • 2 Cores Outdoor LC-FC Waterproof Fiber Optic Patch Cord SM/MM FTTA With CPRI Cable
    • 2 Cores Outdoor LC-FC Waterproof Fiber Optic Patch Cord SM/MM FTTA With CPRI Cable
  • 2 Cores Outdoor LC-FC Waterproof Fiber Optic Patch Cord SM/MM FTTA With CPRI Cable

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีนแผ่นดินใหญ่
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS, ISD9001

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: ใน 2-4 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, สัญญา, PayPal, การชำระเงินรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 5000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อรุ่น: สายแพทช์ไฟเบอร์ FC-LC แบบ: โหมดนักร้องมัลติโหมด
    ไฟเบอร์: 2 แกน เชื่อมต่อ: LC / FC / ST / SC
    แจ็คเก็ต: LSZH สายเคเบิลชนิด: เกราะหรือไม่มีเกราะ

    สายแพตช์กันน้ำ LC-FC สำหรับกลางแจ้ง FT / MM สำหรับ FTTA พร้อมสาย CPRI

    รายละเอียดสินค้า:


    สำหรับการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงอินเตอร์เฟซ LC แบบดูเพล็กซ์ของระบบตัวเชื่อมต่อรวมถึงมาตรฐานอุตสาหกรรมเพื่อความรวดเร็วจับคู่กับตัวรับส่งสัญญาณ LCP เพล็กซ์ SFP ทั้งหมด ตัวเชื่อมต่อ ODVA สามารถออกแบบมาสำหรับการส่งผ่านแอพพลิเคชั่นโหมดเดียวหรือมัลติไฟเบอร์

    รายละเอียดด่วน:

    ประเภท: สายแพทช์ FC-LC
    โหมด: โหมดเดียวและมัลติโหมด
    สายเคเบิลพัดลมออก: 0.5M, 1M
    Ferrule End-face: PC, UPC, APC
    สายเคเบิลแกน: 2core, 4core, 6core ... ที่กำหนดเอง
    ความยาวสายเคเบิล: 1M, 2M, 3M …. customized

    คุณสมบัติ:

    ขั้วต่อ LC Duplex มาตรฐานเชื่อมต่อกับอะแดปเตอร์ LC มาตรฐานได้ดี
    มีโหมดเดียวและมัลติโหมด
    การป้องกัน P67, เกลือไอน้ำ, ความชื้น, ฝุ่น
    ตัวเรือนอะลูมิเนียมดีไซน์กะทัดรัด
    ช่วงอุณหภูมิที่กว้างและสายเคเบิลในร่มและกลางแจ้งที่หลากหลาย
    การติดตั้งใช้งานง่ายเชื่อถือได้และคุ้มค่า

    การใช้งาน:

    เครือข่ายโทรคมนาคม
    CATV, LAN, MAN, WAN, การทดสอบและการวัด
    เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง
    เครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสง

    รายละเอียด:

    ชิ้น สถานะโสด
    Ferrule End-face พีซี UPC APC
    แทรกการลดทอน ≤0.3dB ≤0.3dB ≤0.3dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥45dB ≥50dB ≥55dB
    การทำซ้ำ ≤0.1dB ≤0.1dB ≤0.1dB
    อุณหภูมิการทำงาน -20 ° C ~ + 70 ° C (พีวีซี) / - 40 ° C ~ + 90 ° C (LSZH / PU)
    เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 1.6mm

    การบรรจุ:

    ถุง PE ที่มีฉลากสติ๊ก (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.