เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออฟติคัลสีน้ำเงิน SC Duplex Coupler โหมดเดียวสำหรับเครือข่ายท้องถิ่น

อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออฟติคัลสีน้ำเงิน SC Duplex Coupler โหมดเดียวสำหรับเครือข่ายท้องถิ่น

    • Blue Fiber Optical Audio Cable Adapter SC Duplex Coupler Singlemode For Local Area Network
    • Blue Fiber Optical Audio Cable Adapter SC Duplex Coupler Singlemode For Local Area Network
  • Blue Fiber Optical Audio Cable Adapter SC Duplex Coupler Singlemode For Local Area Network

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: CE / ISO9001 /ROSH
    หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอร์ SC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: 0.6~0.8 usd/pc
    รายละเอียดการบรรจุ: วิชาพลศึกษา
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน workding
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Paypal
    สามารถในการผลิต: วัน 20000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: อะแดปเตอร์ SC ใบสมัคร: เครือข่ายท้องถิ่น
    ได้รับการรับรอง: CE / ISO9001 บรรจุภัณฑ์: วิชาพลศึกษา
    ปริมาณของสายเคเบิล: คู่ ประเภทหลัก: สถานะโสด

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกบลู Singlemode SC Duplex FIber Optic Coupler ที่ใช้ในเครือข่ายท้องถิ่น

    a: คุณสมบัติ:

    1: การสูญเสียการแทรก: น้อยกว่า 0.2dB

    2: การสูญเสียคืน: 45dB / PC, 55dB / UPC, 65dB / APC

    3: retentivity: 200-600g

    4: การทำซ้ำ (1,000 ครั้ง): น้อยกว่า 0.2dB

    5: การจัดตำแหน่งความแม่นยำสูง

    6: การออกแบบที่กะทัดรัด

    b: การใช้งาน:

    1: เครือข่ายโทรคมนาคม

    2: อุปกรณ์ทดสอบ

    3: เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

    4: เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

    5: CATV

    6: แผง patch, กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง

    C: ข้อมูลจำเพาะ

    ชิ้น เอสเอ็ม (UPC) เอสเอ็ม (APC) MM (PC)
    การสูญเสียการแทรก (dB) ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3
    repetitiveness (เดซิเบล) ≤0.1 ≤0.1 ≤0.1
    interchangeability (เดซิเบล) ≤ 0.2
    เวลาเสียบ (ครั้ง) 500-1000
    อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -25 ~ 85
    ความชื้น 95%
    วัสดุแขนเสื้อ เพชรรัสเซีย เพชรรัสเซีย สารเรืองแสง
    บรอนซ์

    d: รูปภาพผลิตภัณฑ์

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Yuyan Xie

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.