เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก

สายไฟเบอร์ออปติก PBT GYTC8S 2-144 Core การสนับสนุนทางอากาศด้วยตนเองกลางแจ้งโหมดเดียวรูปที่ 8

สายไฟเบอร์ออปติก PBT GYTC8S 2-144 Core การสนับสนุนทางอากาศด้วยตนเองกลางแจ้งโหมดเดียวรูปที่ 8

    • PBT Fiber Optic Cable GYTC8S 2-144 Core Outdoor Aerial Self Support Singlemode Figure 8
    • PBT Fiber Optic Cable GYTC8S 2-144 Core Outdoor Aerial Self Support Singlemode Figure 8
    • PBT Fiber Optic Cable GYTC8S 2-144 Core Outdoor Aerial Self Support Singlemode Figure 8
    • PBT Fiber Optic Cable GYTC8S 2-144 Core Outdoor Aerial Self Support Singlemode Figure 8
  • PBT Fiber Optic Cable GYTC8S 2-144 Core Outdoor Aerial Self Support Singlemode Figure 8

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: CE RoHS ISO9001
    หมายเลขรุ่น: GYTC8S

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1000
    รายละเอียดการบรรจุ: กลองไม้
    เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
    สามารถในการผลิต: 10000 เมตรเมตร / ต่อสัปดาห์
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    วัสดุท่อหลวม: PBT สมาชิกที่แข็งแกร่ง: ลวดเหล็ก
    วัสดุของแจ็คเก็ต: วิชาพลศึกษา อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 70 ℃
    บรรจุภัณฑ์: กลองไม้ การติดตั้ง: สายอากาศ
    ชนิด: สถานะโสด จำนวนเส้นใย: 2-144Cores

    GYTC8S สายเคเบิลใยแก้วนำแสง 2-144 Core กลางแจ้งอากาศตนเองสนับสนุนโหมดเดียวรูปที่ 8

    ลักษณะ

    GYTC8S เป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งที่สามารถรองรับตัวเองโดยทั่วไป สมาชิกความแข็งแรงของจิตใจถูกสร้างขึ้นจากสายไฟเกยเนื่องจากชิ้นส่วนที่รองรับนั้นทำจากโพลีเอทิลีน (PE) ซึ่งเป็นโครงสร้างที่ 8 เทปเหล็กลูกฟูกหุ้มเกราะและเปลือกนอก PE ให้ความต้านทานต่อแรงกระแทกและคุณสมบัติการยิงปืน สมาชิกความแข็งแรงของลวดเหล็กในฐานะที่เป็นศูนย์กลางความแข็งแกร่งช่วยเพิ่มความต้านทานแรงดึงและล้อมรอบด้วยท่อหลวมและระบบปิดกั้นน้ำ เหมาะสำหรับการติดตั้งในอากาศใช้สำหรับระบบสื่อสารทางไกลและ LAN

    ลักษณะ

    ความต้านทานแรงดึงสูงของสายไฟที่ควั่นตอบสนองความต้องการในการรองรับตัวเองและลดต้นทุนการติดตั้ง

    ประสิทธิภาพเชิงกลและอุณหภูมิที่ดี

    ท่อแรงดึงสูงที่ทนต่อการไฮโดรไลซิส

    หลอดไส้พิเศษช่วยให้มั่นใจได้ถึงการป้องกันที่สำคัญของไฟเบอร์

    มาตรการต่อไปนี้จะดำเนินการเพื่อให้แน่ใจว่าสายเคเบิลกันน้ำ:

    1. ลวดเหล็กที่ใช้เป็นจุดแข็งของสมาชิก

    2. หลอดหลวมบรรจุสารประกอบ

    3. 100% แกนสายเคเบิลบรรจุ

    4. APL อุปสรรคความชื้น

    ข้อมูลทางเทคนิค:

    ลักษณะทางแสง
    G.652 G.655 50/125 ไมครอน 62.5 / 125 μm

    การผ่อนผัน

    (+ 20 ° C)

    @ 850nm ≤3.0 dB / km ≤3.0 dB / km
    @ 1300nm ≤1.0 dB / km ≤1.0 dB / km
    @ 1310nm ≤0.36 dB / km ≤0.40 dB / กม
    @ 1550nm ≤0.22 dB / km ≤0.23dB / กม.
    แบนด์วิดท์ (Class A) @ 850nm ≥500 MHz ·กม ≥200 MHz ·กม
    @ 1300nm ≥1000 MHz ·กม ≥600 MHz ·กม
    รูรับแสงตัวเลข 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
    สายตัดความยาวคลื่นλcc ≤1260nm ≤1480nm

    สายเคเบิลชนิด

    (เพิ่มขึ้น 2 เส้นใย)

    จำนวนเส้นใย ท่อ ฟิลเลอร์

    น้ำหนักของสายเคเบิล

    กก. / กม.

    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

    มิลลิเมตร

    แรงดึง

    ระยะยาว / ระยะสั้น

    ยังไม่มีข้อความ

    บดขยี้ต้านทาน

    ระยะยาว / ระยะสั้น

    N / 100mm

    รัศมีการดัด

    คงที่ / แบบไดนามิก

    มิลลิเมตร

    GYTC8S 2 ~ 6 1 4 214 6.8x9.2x18.0 600/1500 300/1000 10D / 20D
    GYTC8S 8 ~ 12 2 3 214 6.8x9.2x18.0 600/1500 300/1000 10D / 20D
    GYTC8S 14 ~ 18 3 2 214 6.8x9.2x18.0 600/1500 300/1000 10D / 20D

    ลักษณะทางแสง
    G.652 G.655 50/125 ไมครอน 62.5 / 125 μm

    การผ่อนผัน

    (+ 20 ° C)

    @ 850nm ≤3.0 dB / km ≤3.0 dB / km
    @ 1300nm ≤1.0 dB / km ≤1.0 dB / km
    @ 1310nm ≤0.36 dB / km ≤0.40 dB / กม
    @ 1550nm ≤0.22 dB / km ≤0.23dB / กม.
    แบนด์วิดท์ (Class A) @ 850nm ≥500 MHz ·กม ≥200 MHz ·กม
    @ 1300nm ≥1000 MHz ·กม ≥600 MHz ·กม
    รูรับแสงตัวเลข 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
    สายตัดความยาวคลื่นλcc ≤1260nm ≤1480nm

    คุณสมบัติและการใช้งาน


    1, เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิลขนาดเล็ก, หน้าตัดแสดงรูปที่ 8

    2, สายไฟเกยสนับสนุนตนเองติดตั้งง่าย

    3, การกระจายต่ำและการลดทอน

    4, ประสิทธิภาพเชิงกลและสิ่งแวดล้อมที่ดีเยี่ยม

    5, ระบบบล็อกน้ำเพื่อปรับปรุงความสามารถในการกันน้ำ

    6, ความแข็งแรงเหล็กลวดสมาชิกมั่นใจแรงดึง

    7, เทปเหล็กลูกฟูกหุ้มเกราะและเปลือกนอก PE ปรับปรุงความต้านทานต่อการบดขยี้

    8 แอพลิเคชันทางอากาศกลางแจ้ง

    9, ใช้สำหรับการสื่อสารระยะไกลใช้สำหรับการสื่อสาร LAN, ระบบเครือข่ายสมาชิก, ระบบสื่อสาร Junction, CATV และระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.