เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Loopback

พีวีซีแจ็คเก็ตไฟเบอร์ออปติกวนลูป LC / UPC LC / APC เพล็กซ์พีวีซี 9/125 โหมดเดียว

พีวีซีแจ็คเก็ตไฟเบอร์ออปติกวนลูป LC / UPC LC / APC เพล็กซ์พีวีซี 9/125 โหมดเดียว

    • PVC Jacket Fibre Optic Loopback LC/UPC LC/APC Duplex PVC 9/125 Single Mode
    • PVC Jacket Fibre Optic Loopback LC/UPC LC/APC Duplex PVC 9/125 Single Mode
    • PVC Jacket Fibre Optic Loopback LC/UPC LC/APC Duplex PVC 9/125 Single Mode
  • PVC Jacket Fibre Optic Loopback LC/UPC LC/APC Duplex PVC 9/125 Single Mode

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: CE / ISO9001
    หมายเลขรุ่น: ย้อนกลับ

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: 0.3~05 usd/pcs
    รายละเอียดการบรรจุ: วิชาพลศึกษา
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วันทำงาน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Paypal
    สามารถในการผลิต: วัน 20000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: ใยแก้วนำแสงลูปแบ็ค ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดี่ยว 9/125
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC / UPC APC การสูญเสียการแทรก: SM≤0.3dB
    เรียกคืนการสูญเสีย: SM≥50dB วัสดุแจ็คเก็ต: พีวีซี
    การทดสอบการแทรกแบบดึง: 500 เท่า, IL <0.5dB อุณหภูมิการทำงาน: -20 ถึง 70 ° C (-4 ถึง 158 ° F)

    LC / UPC หรือ LC / APC Duplex PVC 9/125 Single Fiber Mode Loopback

    ลักษณะ

    ไฟเบอร์ลูปแบ็คโมดูลได้รับการออกแบบเพื่อให้สื่อการส่งคืนแพทช์สำหรับสัญญาณใยแก้วนำแสง โดยทั่วไปจะใช้สำหรับแอปพลิเคชันการทดสอบใยแก้วนำแสงหรือการคืนค่าเครือข่ายสำหรับแอปพลิเคชันการทดสอบสัญญาณลูปแบ็คจะใช้สำหรับการวินิจฉัยปัญหา การส่งการทดสอบลูปแบ็คไปยังอุปกรณ์เครือข่ายทีละครั้งเป็นเทคนิคสำหรับการแยกปัญหา
    Fiber Loopback Module เป็นโซลูชันที่ประหยัดสำหรับการใช้งานการทดสอบไฟเบอร์ออปติกจำนวนมาก

    ใบสมัคร

    อุปกรณ์เชื่อมต่อโครงข่าย

    วนรอบสำหรับเครือข่าย

    การทดสอบส่วนประกอบ

    สเปค

    ประเภทไฟเบอร์ โหมดเดียว 9/125 ขั้วต่อไฟเบอร์ LC / UPC
    ผลตอบแทนการสูญเสีย SM≥50dB การสูญเสียการแทรก SM≤0.3dB
    วัสดุแจ็คเก็ต พีวีซี (สีเหลือง) การทดสอบการแทรกแบบดึง 500 เท่า, IL <0.5dB
    อุณหภูมิการทำงาน -20 ถึง 70 ° C (-4 ถึง 158 ° F) ขนาด 53mm * 14mm * 12mm

    รูปภาพสินค้า

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Yuyan Xie

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.