เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติ G652d 1F SC / UPC หล่น 1 คอร์ไฟเบอร์นับความยาวที่กำหนดเอง

สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติ G652d 1F SC / UPC หล่น 1 คอร์ไฟเบอร์นับความยาวที่กำหนดเอง

    • G652d Multimode Fiber Patch Cable 1F SC/UPC Drop 1 Core Fiber Count Customized Length
    • G652d Multimode Fiber Patch Cable 1F SC/UPC Drop 1 Core Fiber Count Customized Length
  • G652d Multimode Fiber Patch Cable 1F SC/UPC Drop 1 Core Fiber Count Customized Length

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: Chinaland
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: RoHS,SGS
    หมายเลขรุ่น: สายแพทช์

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / P, T / T, Wester N Union
    สามารถในการผลิต: 5000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ ความยาว: ที่กำหนดเอง
    การสูญเสียการแทรก: <0.35dB Ferrule End-face: UPC
    ประเภทไฟเบอร์: G652d อุณหภูมิการทำงาน: -20 ° C ถึง + 80 ° c
    จำนวนเส้นใย: 1 แกน

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1F SC / UPC สายเคเบิลสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1F SC / UPC สายเคเบิลสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

    ประเภทกิจกรรม:

    สามารถติดตั้งสายแพทช์หุ้มเกราะได้ในสภาพแวดล้อมสุดขั้วทุกชนิด มันถูกใช้โดยไม่ต้องท่อป้องกันซึ่งช่วยประหยัดพื้นที่และค่อนข้างสะดวกสำหรับการบำรุงรักษา นอกจากนี้ยังมีการก่อสร้างรวมถึงท่อเหล็กสแตนเลสซึ่งช่วยป้องกันใยแก้วนำแสงและให้ความปลอดภัยที่ดีขึ้นสำหรับระบบทั้งหมด

    คุณสมบัติ:

    • 1; ตัวเชื่อมต่อเป็นไปตามมาตรฐาน IEC, Telcordia-GR-326-Core

      2; ขนาดแตกต่างกันและตัวเลือกการบูตสี

      3; การสูญเสียการแทรกต่ำ; การสูญเสียผลตอบแทนสูง

      4; การวัดอินเตอร์เฟอโรมิเตอร์ 100%

      5: ทั่วไปIL≤0.20dB;

      6. Max IL≤0.25dB;

      7. RL SM≥50dB, APC≥60dB, MM≥20dB

      8. ความทนทาน (เวลา 500mating): IL≤0.25dB

      9. อุณหภูมิในการทำงาน / การเก็บรักษา: - 20 ~ + 70 ° c

    การใช้งาน:

    • ห้องเครื่อง
    • FTTH
    • เครือข่ายพื้นที่
    • อุปกรณ์ทดสอบ
    • การป้องกันประเทศ
    • เซ็นเซอร์ FO
    • ระบบสื่อสารแสง
    • ระบบเสาอากาศทีวีทั่วไป

    รายละเอียด:

    ชิ้น มัลติ
    Ferrule End-face พีซี UPC
    แทรกการลดทอน ≤0.3dB ≤0.3dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥35dB ≥40dB
    การทำซ้ำ ≤0.1dB ≤0.1dB
    อุณหภูมิการทำงาน -20 ° C ~ + 70 ° C (พีวีซี) / - 40 ° C ~ + 90 ° C (LSZH / PU)
    เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม




    บริการของเรา:

    1. ผลิตภัณฑ์ OEM มาตรฐานและกำหนดเองจากปริมาณขนาดเล็กถึงขนาดใหญ่ยินดีต้อนรับ
    2. สอดคล้องกับอุตสาหกรรมสิ่งแวดล้อมโลกด้วยมาตรฐาน ROHS และ SGS
    3. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด 100% ทดสอบอย่างเต็มที่โดยความเชี่ยวชาญด้านเทคนิคของเราก่อนที่จะส่ง
    4. เราให้บริการการวนรอบใยแก้วนำแสงตามมาตรฐานอุตสาหกรรม

    คำถามที่พบบ่อย

    1. ทำไมต้องเลือก TTI FIBER
    (1) ผู้ผลิตมืออาชีพ: ขั้นต่ำต่ำตัวอย่างฟรีที่มีอยู่
    (2) การประกันคุณภาพ: เสถียรที่มีคุณภาพสูง
    (3) การแก้ปัญหาลูกค้า: ด่วน
    (4) ราคา Win-Win: ประหยัดค่าใช้จ่ายมากนำผลประโยชน์มากขึ้นสำหรับลูกค้า
    2. คุณยอมรับ OEM, ODM?
    ใช่เรายอมรับพวกเขา
    3. คุณสามารถพิมพ์โลโก้ของเรา?
    แน่นอนว่าโลโก้ของคุณสามารถพิมพ์บนกล่องหรือผลิตภัณฑ์
    4. วิธีการจัดส่งคืออะไร?
    เรายอมรับการจัดส่งทั้งหมดเช่น Delievery การขนส่งทางทะเลการขนส่งทางบกการขนส่งทางสนามบิน
    5. การชำระเงินคืออะไร?
    เรายอมรับการชำระเงินทั้งหมดเช่น LC, TT, DP, DA, Paypal, Wester N Union, กรัมเงิน

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.