เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

4-24 แกนแกนโหมดเดียวผมเปีย, สายไฟเบอร์ออปติกสายต่อผมเปียสีดำ

4-24 แกนแกนโหมดเดียวผมเปีย, สายไฟเบอร์ออปติกสายต่อผมเปียสีดำ

    • 4-24 Cores Single Mode Pigtail , Customized Optical Fiber Pigtail Black Cable
    • 4-24 Cores Single Mode Pigtail , Customized Optical Fiber Pigtail Black Cable
  • 4-24 Cores Single Mode Pigtail , Customized Optical Fiber Pigtail Black Cable

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: FPG-PC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 7000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    สินค้า: ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สี: ที่กำหนดเอง
    เชื่อมต่อ: SC LC FC ST MPO MTRJ ลักษณะการทำงาน: ประสิทธิภาพเชิงกลที่ดี
    ใบสมัคร: การสื่อสาร lan แบรนด์: TTI

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 4-24 แกนพร้อมตัวเชื่อมต่อ LC SC UPC, สายเคเบิลสีดำ

    รายละเอียดด่วน:

    1. น้ำ: ผมเปียไฟเบอร์กันน้ำ
    2. สายเคเบิลแจ็คเก็ต: PVC, LSZH, OFNP, OFNR
    3. ความยาวสายเคเบิล: 1m, 2m, 3m, 5m .... ที่กำหนดเอง
    4. ประเภทสายเคเบิล: สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกันน้ำ
    5. สายเคเบิลสี: สีดำ
    6. ความยาวสายเคเบิลออกพัดลม: 0.5M หรือ 1M

    คุณสมบัติ:

    1. บันทึกการทดสอบต่อเนื่องและบุคคล
    2. การกำหนดค่าแบบกำหนดเองนั้นไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม
    3. มีให้เลือกในรูปแบบพวงใย, ริบบิ้นแฟน, มีผมเปีย
    4. รับประกันข้อบกพร่องเป็นศูนย์
    5. ตรงตามมาตรฐาน ROHS และ Bell core GR 326-core

    การใช้งาน:

    1. การส่งสัญญาณวิดีโอ, การส่งข้อมูล
    2. เครือข่ายโทรคมนาคมและการประมวลผลข้อมูล
    3. สถานที่ติดตั้ง
    4. การยกเลิกอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่
    5. อุตสาหกรรมการแพทย์และการทหาร
    6. FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, การทดสอบและเครื่องมือวัด
    7. การรวมระบบสำหรับ Long Haul, Metro และ Access Network

    รายละเอียด:

    พารามิเตอร์ สถานะโสด โหมดมัลติ
    ขั้นพื้นฐาน ขั้วต่อไฟเบอร์ FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ, MPO
    Ferrule End-face พีซี UPC APC UPC
    การสูญเสียการแทรก ≤0.2dB ≤0.2dB ≤0.3dB ≤0.3bB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
    เซรามิกปลอกโลหะสเปค ค่าความเบี่ยงเบน concentricity 125.5um: <= 1um ความเบี่ยงเบน concentricity 127um: <= 3um
    เส้นใยที่เหมาะสม 9 / 125um 50 / 125um, 62.5 / 125um
    รูปทรงเรขาคณิตใบหน้า รัศมีแห่งความโค้ง 7 ~ 25mm 5 ~ 12mm N / A
    เส้นใยยื่นออกมา ≤50nm ≤100nm N / A
    ไฟเบอร์ภายใต้การตัด ≤100nm ≤100nm N / A
    เอเพ็กซ์ชดเชย ≤50um
    เชิงกล exchangeability ≤0.2dB
    สเปรย์เกลือ ≤0.1dB
    Drop ≤0.2dB (1.5M, 5 หยด)
    การสั่นสะเทือน IL ≤0.2dB (550Hz, 1.5mm)
    การทำซ้ำ ≤ 0.1dB (1,000 ครั้ง)
    ความทนทาน > 1,000 ครั้ง
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 85 ° c

    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    ขั้นตอนที่ 1: ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, MPO

    ขั้นตอนที่ 2: Ferrule End-face: PC, UPC หรือ APC

    ขั้นตอนที่ 3: ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดียว (SM) หรือมัลติโหมด

    ขั้นตอนที่ 4: สายเคเบิลหลัก: Simplex หรือ Duplex

    ขั้นตอนที่ 5: เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 มม., 2.0 มม. หรือ 3.0 มม

    ขั้นตอนที่ 6: ความยาวสายเคเบิล: 1, 2, 3 เมตรหรือกำหนดเอง

    ขั้นตอนที่ 7: สายเคเบิลประเภท: PVC, LSZH, OFNR, OFNP ...

    ขั้นตอนที่ 8: สายเคเบิลสี: สีเหลือง, สีส้ม, สีขาว, สีฟ้า, สีเขียว, สีแดง, ...

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    การบรรจุ:

    หนึ่งชิ้นต่อถุง PE ที่มีฉลากติด (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    1. ทำไมต้องเลือก TTI FIBER
    (1) ผู้ผลิตมืออาชีพ: ขั้นต่ำต่ำตัวอย่างฟรีที่มีอยู่
    (2) การประกันคุณภาพ: เสถียรที่มีคุณภาพสูง
    (3) การแก้ปัญหาลูกค้า: ด่วน
    (4) ราคา Win-Win: ประหยัดค่าใช้จ่ายมากนำผลประโยชน์มากขึ้นสำหรับลูกค้า

    2. คุณยอมรับ OEM, ODM?
    ใช่เรายอมรับพวกเขา

    3. คุณสามารถพิมพ์โลโก้ของเรา?
    แน่นอนว่าโลโก้ของคุณสามารถพิมพ์บนกล่องหรือผลิตภัณฑ์

    4. วิธีการจัดส่งคืออะไร?
    เรายอมรับการจัดส่งทั้งหมดเช่น Delievery, การขนส่งทางทะเล, การขนส่งทางบก, การขนส่งสนามบิน

    5. การชำระเงินคืออะไร?
    เรายอมรับการชำระเงินทั้งหมดเช่น LC, TT, DP, DA, Paypal, Wester N Union, กรัมเงิน

    ติดต่อ:

    หยานหยานซี

    โทรศัพท์ / Whatsapp / Wechat / 0086-15675814378

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Yuyan Xie

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.