เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

ผมเปียไฟเบอร์ออปติกความน่าเชื่อถือสูง Simplex มัลติไฟเบอร์ ST การสูญเสียการแทรกต่ำ

ผมเปียไฟเบอร์ออปติกความน่าเชื่อถือสูง Simplex มัลติไฟเบอร์ ST การสูญเสียการแทรกต่ำ

    • High Credibility Fiber Optic Pigtail Simplex Multi - Fibers ST Low Insertion Loss
    • High Credibility Fiber Optic Pigtail Simplex Multi - Fibers ST Low Insertion Loss
  • High Credibility Fiber Optic Pigtail Simplex Multi - Fibers ST Low Insertion Loss

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS, ISO9001
    หมายเลขรุ่น: FP-1

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / กล่องพลาสติก
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 7000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อรุ่น: ผมเปียไฟเบอร์ออปติก เชื่อมต่อ: SC เอฟซี ST LC MPO MU MTRJ D4 SMA
    ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดี่ยวมัลติ จำนวนเส้นใย: 1 ~ 144 หลายเส้นใย
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม สายเคเบิลชนิด: PVC LSZH OFNR OFNP
    สี: สี

    ผมเปีย Singlemode Fiber Optic Simplex ST ความอดทนทางกลที่ดีเยี่ยม

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย:


    Fiber Pigtails เป็นใยแก้วนำแสงแบบสั้นที่ต่อเข้ากับแหล่งกำเนิดอย่างถาวรอุปกรณ์ตรวจจับหรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ ที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อแบบแสงที่อีกด้านหนึ่ง

    คุณสมบัติของ ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย :

    การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
    ความอดทนเชิงกลที่ยอดเยี่ยม
    ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
    สามารถทำซ้ำและแลกเปลี่ยนได้ดี


    แอพลิเคชัน ใยแก้วนำแสงผมเปีย :


    FTTX + LAN

    อุปกรณ์ทดสอบ
    การสื่อสารโทรคมนาคม

    ใยแก้วนำแสง CATV
    ระบบการสื่อสารด้วยแสง

    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    ไฟเบอร์ออปติก
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ ปลอกเซรามิก
    End Face

    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

    (mm)

    Simplex / เพล็กซ์ สถานะโสด
    / Multi-โหมด

    ความยาว

    (เมตร)

    เอฟซี PC / UPC / APC Φ0.9, Φ2, Φ3 Simplex / เพล็กซ์ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ที่กำหนดเอง
    เซาท์แคโรไลนา PC / UPC / APC Φ0.9, Φ2, Φ3 Simplex / เพล็กซ์ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ที่กำหนดเอง
    เซนต์ PC / UPC Φ0.9, Φ2, Φ3 Simplex / เพล็กซ์ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ที่กำหนดเอง
    LC PC / UPC Φ0.9, Φ2, Φ3 Simplex / เพล็กซ์ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ที่กำหนดเอง
    หมู่ PC / UPC Φ0.9, Φ2 Simplex / เพล็กซ์ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ที่กำหนดเอง
    MTRJ PC / UPC Φ0.9, Φ2 คู่ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

    ที่กำหนดเอง

    ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง:

    รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แพคเกจของแต่ละบุคคล
    พอร์ต: เซินเจิ้น
    นำเวลา: ส่งใน 7 วันหลังจากการชำระเงิน

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติกส เปค:

    ใยแก้วนำแสงผมเปียมาตรฐานทางเทคนิค:
    การสูญเสียการแทรก: PC≤ 0.2dB, UPC≤ 0.2dB, APC≤ 0.3dB; Typical0.1dB;
    ผลตอบแทนการสูญเสีย: SM PC≥ 50dB, UPC≥ 55dB, APC≥ 65dB;
    MM PC≥ 35dB, UPC≥35dB
    interchangeability: ≤ 0.2dB
    สเปรย์เกลือ: ≤ 0.2dB
    การทำซ้ำ: (1,000 ครั้ง) ≤ 0.1dB
    การสั่นสะเทือน: (550Hz 1.5mm) ≤ 0.1dB
    อุณหภูมิสูง: (+85 การสนับสนุน 100 ชั่วโมง) ≤ 0.2dB
    อุณหภูมิต่ำ: (-40 ใช้เวลา 100 ชั่วโมง) ≤ 0.2dB
    อุณหภูมิเวียน: (-40 + 85 คงอยู่ 100 ชั่วโมง) ≤ 0.2dB
    ความชื้น: (+ 25 + 65 93 RH 100 ชั่วโมง) ≤ 0.2db
    Apex Offset: 0μm≤≤50μ m
    รัศมีแห่งความโค้ง: 7mm≤≤ 25mm
    สายเคเบิลชนิด: Simplex, Duplex, Fan-Out;
    ประเภทการเชื่อมต่อ: LC, SC, FC, ST, MU, MPO, MTRJ, D4, DIN, SMA, FDDI,
    ESCON ฯลฯ
    โหมดไฟเบอร์: SM (โหมดเดียว) G652D, G655, G657,
    MM (มัลติโหมด); G651.1 (50/125, 62.5 / 125, 10Gb / s 50/125)

    1. ทำไมต้องเลือก TTI FIBER
    (1) ผู้ผลิตมืออาชีพ: ขั้นต่ำต่ำตัวอย่างฟรีที่มีอยู่
    (2) การประกันคุณภาพ: เสถียรที่มีคุณภาพสูง
    (3) การแก้ปัญหาลูกค้า: ด่วน
    (4) ราคา Win-Win: ประหยัดค่าใช้จ่ายมากนำผลประโยชน์มากขึ้นสำหรับลูกค้า

    2. คุณยอมรับ OEM, ODM?
    ใช่เรายอมรับพวกเขา

    3. คุณสามารถพิมพ์โลโก้ของเรา?
    แน่นอนว่าโลโก้ของคุณสามารถพิมพ์บนกล่องหรือผลิตภัณฑ์

    4. วิธีการจัดส่งคืออะไร?
    เรายอมรับการจัดส่งทั้งหมดเช่น Delievery การขนส่งทางทะเลการขนส่งทางบกการขนส่งทางสนามบิน

    5. การชำระเงินคืออะไร?
    เรายอมรับการชำระเงินทั้งหมดเช่น LC, TT, DP, DA, Paypal, Wester N Union, กรัมเงิน

    ติดต่อ:

    หยานหยานซี

    โทรศัพท์ / Whatsapp / Wechat / 0086-15675814378

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Yuyan Xie

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.