เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

FBT 1X2 2x2 แยกใยแก้วนำแสง PLC 1310 / 1550nm 0.9 มิลลิเมตรประเภท ABS สำหรับ FTTX ระบบ

FBT 1X2 2x2 แยกใยแก้วนำแสง PLC 1310 / 1550nm 0.9 มิลลิเมตรประเภท ABS สำหรับ FTTX ระบบ

    • FBT 1X2 2x2 Fiber Optic Splitter PLC 1310/1550nm 0.9mm ABS Type For FTTX System
    • FBT 1X2 2x2 Fiber Optic Splitter PLC 1310/1550nm 0.9mm ABS Type For FTTX System
  • FBT 1X2 2x2 Fiber Optic Splitter PLC 1310/1550nm 0.9mm ABS Type For FTTX System

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: S-1

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 5pcs
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 1 ชิ้นต่อกล่อง
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 70000pcs / เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    สินค้า: PLC แยกใยแก้วนำแสง ความยาวคลื่นปฏิบัติการ: 1260-1650
    การสูญเสียคืน: 55/50 ทิศทาง: 55
    ใบสมัคร: ระบบ FTTX ลักษณะการทำงาน: กลที่ยอดเยี่ยม

    FBT 1X2 2x2 แยกใยแก้วนำแสง 1310 / 1550nm 0.9 มิลลิเมตร ABS ประเภทอัตราส่วน 30: 70/60: 40/50: 50 สำหรับระบบ FTTX

    แยก รายละเอียดอย่างรวดเร็ว:

    1. ชื่อ: ตัวแยก PLC
    2. ประเภท: 1 × 2, 2x2
    3. โหมด: โหมดเดียว
    4. ประเภทไฟเบอร์: G652D, G657A1, G657A2
    5. สายแจ็คเก็ต: PVC, LSZH, OFNR, OFNP
    6. ความยาวสายเคเบิล: 1M, 1.5m …ปรับแต่ง

    คำอธิบาย แยก :

    PLC splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide
    เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตัวแยก 1xN และ 2xN ทั้งชุดที่ปรับให้เหมาะกับการใช้งานเฉพาะ

    คุณสมบัติ แยก :

    1. การสูญเสียการแทรกต่ำ
    2. การใช้งานความยาวคลื่นกว้าง: ตั้งแต่ 1260nm ถึง 1650nm
    3. ความเสถียรของสภาพแวดล้อมและเครื่องกลที่ดี
    4. ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
    5. PDL ต่ำ (โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย)
    6. การออกแบบที่กะทัดรัด

     
    การ ใช้งาน แยก plc :

    1. ระบบ FTTX (FTTB, FTTH, FTTC)
    2. เครือข่ายแสงแบบพาสซีฟ (PON)
    3. เคเบิลทีวี (CATV)
    4. การกระจายสัญญาณแสง

     
    แยก plc ส เปค:

    ตารางที่ 1 - 1 × N ตัวแยก

    พารามิเตอร์ 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1310/1490/1550
    ประเภทไฟเบอร์ G657A หรือลูกค้าที่ระบุ
    การสูญเสียการแทรก (dB) (เกรด P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
    ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) (เกรด P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
    โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
    ทิศทาง (dB) 55 55 55 55 55 55
    การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
    ความคงตัวของอุณหภูมิ (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
    อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ 85
    อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
    บรรจุภัณฑ์ ท่อเหล็กหรือ ABS

    ตารางที่ 2 - 2 × N PLC Splitter

    พารามิเตอร์ 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
    ประเภทไฟเบอร์ G657A หรือลูกค้าที่ระบุ
    การสูญเสียการแทรก (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
    ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) (เกรด P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
    โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
    ทิศทาง (dB) 55 55 55 55 55 55
    การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
    ความคงตัวของอุณหภูมิ (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
    อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ 85
    อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
    บรรจุภัณฑ์ ท่อเหล็กหรือ ABS

     
    หมายเหตุ แยก :

    1. ระบุโดยไม่มีตัวเชื่อมต่อ
    2. เพิ่มการสูญเสีย 0.15dB เพิ่มเติมต่อตัวเชื่อมต่อ

    แยกการ จัดส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

     
    บริการของเรา:

    1. เราสามารถพิมพ์ชื่อ บริษัท ของคุณบนสายเคเบิล
    2. ผลิตภัณฑ์ OEM มาตรฐานและกำหนดเองจากปริมาณขนาดเล็กถึงขนาดใหญ่ยินดีต้อนรับ
    3. สอดคล้องกับอุตสาหกรรมสิ่งแวดล้อมระดับโลกด้วยมาตรฐาน RoHS และ SGS
    4. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบอย่างเต็มที่ 100% โดยความเชี่ยวชาญด้านเทคนิคของเรา

     
    ข้อมูล บริษัท :

    1. เราสร้างและจัดหาตัวแยกและอุปกรณ์เพื่อตอบสนองความต้องการของตลาด
    2. เรานำเสนอผลิตภัณฑ์ที่ทำเองคุณสามารถสั่งซื้อความยาวใด ๆ การรวมกันใด ๆ ผลิตภัณฑ์ที่เหมาะกับความต้องการของคุณ
    3. เรามีระบบควบคุมคุณภาพที่ครบวงจรและรับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของเรา

    1. ทำไมต้องเลือก TTI FIBER
    (1) ผู้ผลิตมืออาชีพ: ขั้นต่ำต่ำตัวอย่างฟรีที่มีอยู่
    (2) การประกันคุณภาพ: เสถียรที่มีคุณภาพสูง
    (3) การแก้ปัญหาลูกค้า: ด่วน
    (4) ราคา Win-Win: ประหยัดค่าใช้จ่ายมากนำผลประโยชน์มากขึ้นสำหรับลูกค้า

    2. คุณยอมรับ OEM, ODM?
    ใช่เรายอมรับพวกเขา

    3. คุณสามารถพิมพ์โลโก้ของเรา?
    แน่นอนว่าโลโก้ของคุณสามารถพิมพ์บนกล่องหรือผลิตภัณฑ์

    4. วิธีการจัดส่งคืออะไร?
    เรายอมรับการจัดส่งทั้งหมดเช่น Delievery, การขนส่งทางทะเล, การขนส่งทางบก, การขนส่งสนามบิน

    5. การชำระเงินคืออะไร?
    เรายอมรับการชำระเงินทั้งหมดเช่น LC, TT, DP, DA, Paypal, Wester N Union, กรัมเงิน

    ติดต่อ:

    หยานหยานซี

    โทรศัพท์ / Whatsapp / Wechat / 0086-15675814378

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Yuyan Xie

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.