เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC Duplex Multimode พร้อมสายไฟเบอร์ออปติก 3.0

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC Duplex Multimode พร้อมสายไฟเบอร์ออปติก 3.0

    • LC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cord with 3.0 fiber optic cable
    • LC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cord with 3.0 fiber optic cable
    • LC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cord with 3.0 fiber optic cable
    • LC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cord with 3.0 fiber optic cable
  • LC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cord with 3.0 fiber optic cable

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีนแผ่นดินใหญ่
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS, ISO
    หมายเลขรุ่น: LC-LC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: ใน 2-4 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, สัญญา, PayPal, การชำระเงินรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 7000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ประเภทไฟเบอร์: OS2 OM1 OM2 OM3 OM4 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC LC ST FC MU MTRJ MPO D4
    ความยาว: 1 ล., 2 ล., 3 ม. ... การสูญเสียการแทรก: <0.3dB
    วัสดุ: PVC LSZH OFNR OFNP PE แจ็คเก็ตสี: ส้มเหลือง Aqua หรืออื่น ๆ
    จำนวนเส้นใย: ซิมเพล็กซ์, เพล็กซ์, 4,6,8,12,24 .... 144 คะแนน ขัด: PC, UPC, APC

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC Simplex / Duplex ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำ

    รายละเอียดด่วน:

    1. ประเภท: LC นำใยแก้วนำแสงแพทช์
    2. โหมด: 9/125, 50/125, 62.5 / 125, OM3, OM4
    3. Ferrule End-face: PC, UPC, APC
    4. แกนเคเบิล: Simplex, Duplex
    5. เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม
    6. สายเคเบิลสี: ส้ม, Aqua, Volient

    คุณสมบัติ:

    • ค่าสัมประสิทธิ์แรงดึงสูงและค่าสัมประสิทธิ์ความเครียด
    • สะดวกสำหรับการใช้งานความปลอดภัยสูง
    • การใช้งานโดยไม่มีความเสียหายกับสายเคเบิล
    • ผลิตโดยไม่มีความเสียหายกับสายเคเบิล
    • การตัดต้นทุนเพื่อการบำรุงรักษา

    การใช้งาน:

    • ห้องเครื่อง
    • FTTH
    • เครือข่ายพื้นที่
    • อุปกรณ์ทดสอบ
    • การป้องกันประเทศ
    • เซ็นเซอร์ FO
    • ระบบสื่อสารแสง
    • ระบบเสาอากาศทีวีทั่วไป

    รายละเอียด:

    ชิ้น มัลติ
    Ferrule End-face พีซี UPC
    แทรกการลดทอน ≤0.3dB ≤0.3dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥35dB ≥40dB
    การทำซ้ำ ≤0.1dB ≤0.1dB
    อุณหภูมิการทำงาน -20 ° C ~ + 70 ° C (พีวีซี) / - 40 ° C ~ + 90 ° C (LSZH / PU)
    เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม

    การบรรจุ:
    หนึ่งชิ้นต่อถุง PE ที่มีฉลากสติ๊ก (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Jacky Liao

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.