เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

CATV / LAN / MAN / WAN / ทดสอบ LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Uniboot พร้อมแจ็คเก็ต Violet LSZH

CATV / LAN / MAN / WAN / ทดสอบ LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Uniboot พร้อมแจ็คเก็ต Violet LSZH

    • CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Uniboot Fiber Optic Patch Cord with Violet LSZH jacket
    • CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Uniboot Fiber Optic Patch Cord with Violet LSZH jacket
    • CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Uniboot Fiber Optic Patch Cord with Violet LSZH jacket
  • CATV / LAN / MAN / WAN / Test LC Uniboot Fiber Optic Patch Cord with Violet LSZH jacket

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีนแผ่นดินใหญ่
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: OM3-LCU

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: ใน 2-4 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, สัญญา, PayPal, การชำระเงินรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 7000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

    CATV / LAN / MAN / WAN / ทดสอบ LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Uniboot พร้อมแจ็คเก็ต Violet LSZH

    รายละเอียดด่วน:

    1. ชื่อ: Uniboot LC patch cord
    2. สีรองเท้า: สีเบจ
    3. โหมด: OM3, OM4, OS1, OS2, OM1, OM2
    4. Ferrule End-face: PC, UPC , APC
    5. แกนเคเบิล: ดูเพล็กซ์
    6. ความยาวสายเคเบิล: 1m, 2m, 3m …. customized

    คุณสมบัติ:

    1. การแลกเปลี่ยนที่ดี
    2. การทำซ้ำที่ดี
    3. การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
    4. ใบหน้าที่สะอาดและไร้รอยขีดข่วน
    5. ผ่านการทดสอบ 100% จากโรงงานคุณภาพสูง
    6. มีเส้นใย 3D interferometer

    การใช้งาน:

    1. เครือข่ายโทรคมนาคม
    2. เครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสง
    3. CATV, LAN, MAN, WAN, การทดสอบและการวัด
    4. เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง

    รายละเอียด:

    พารามิเตอร์ หน่วย FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO
    เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    พีซี UPC APC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี UPC พีซี
    การสูญเสียการแทรก (ทั่วไป) เดซิเบล ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2
    ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ นาโนเมตร 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
    exchangeability เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
    ความทนทาน เดซิเบล > 1000 > 1000 > 1000
    อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
    อุณหภูมิการเก็บรักษา ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล มิลลิเมตร φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9

    การบรรจุ:

    หนึ่งชิ้นต่อถุง PE ที่มีฉลากติด (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.