เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดมัลติ / PDLC โหมดเดียวพร้อมสายเคเบิลกันน้ำกลางแจ้ง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดมัลติ / PDLC โหมดเดียวพร้อมสายเคเบิลกันน้ำกลางแจ้ง

    • Single mode / Multimode PDLC Fiber Optic patch Cord with Waterproof Outdoor Cable
    • Single mode / Multimode PDLC Fiber Optic patch Cord with Waterproof Outdoor Cable
    • Single mode / Multimode PDLC Fiber Optic patch Cord with Waterproof Outdoor Cable
    • Single mode / Multimode PDLC Fiber Optic patch Cord with Waterproof Outdoor Cable
  • Single mode / Multimode PDLC Fiber Optic patch Cord with Waterproof Outdoor Cable

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีนแผ่นดินใหญ่
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: FPC-ODLC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: ใน 2-4 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, สัญญา, PayPal, การชำระเงินรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 5000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

    โหมดเดี่ยว / มัลติ PDLC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอลพร้อมสายเคเบิลกันน้ำกลางแจ้ง

    รายละเอียดด่วน:

    1. ประเภท: สายแพทช์ไฟเบอร์ PDLC
    2. โหมด: โหมดเดียวและมัลติโหมด
    3. สายเคเบิลพัดลมออก: 0.5M, 1M
    4. ประเภทสายเคเบิล: สายเคเบิลกันน้ำกลางแจ้ง
    5. Ferrule End-face: PC, UPC, APC
    6. สายเคเบิลแกน: 2core, 4core, 6core ... ที่กำหนดเอง

    รายละเอียด:

    ขั้วต่อ PDLC พร้อมด้วยสายเคเบิลสนับสนุนเป็นส่วนต่อประสานมาตรฐานที่ระบุในวิทยุระยะไกล 3G, 4G และ WiMax Base Station และแอปพลิเคชั่น Fiber-to-the Antenna

    คุณสมบัติ:

    1. ขั้วต่อ LC Duplex มาตรฐานเชื่อมต่อกับ อะแดปเตอร์ LC มาตรฐานได้ดี
    2. ตัวเรือนอะลูมิเนียมดีไซน์กะทัดรัด
    3. ช่วงอุณหภูมิที่กว้าง และสายเคเบิลในร่มและกลางแจ้งที่หลากหลาย
    4. การ ติดตั้ง ใช้งานง่ายเชื่อถือได้และคุ้มค่า
    5. มีโหมดเดียวและมัลติโหมด
    6. P6 7 การป้องกันเกลือละอองป้องกันความชื้น ฝุ่น

    การใช้งาน:

    1. เครือข่ายโทรคมนาคม
    2. CATV, LAN, MAN, WAN, การทดสอบและการวัด
    3. เครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง
    4. เครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสง

    รายละเอียด:

    ชิ้น สถานะโสด
    Ferrule End-face พีซี UPC APC
    แทรกการลดทอน ≤0.3dB ≤0.3dB ≤0.3dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥45dB ≥50dB ≥55dB
    การทำซ้ำ ≤0.1dB ≤0.1dB ≤0.1dB
    อุณหภูมิการทำงาน -20 ° C ~ + 70 ° C (พีวีซี) / - 40 ° C ~ + 90 ° C (LSZH / PU)
    เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 1.6mm

    การบรรจุ:

    หนึ่งชิ้นต่อถุง PE ที่มีฉลากติด (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)


    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.