เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

Aqua Housing Simplex OM3 SC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสำหรับมัลติไฟเบอร์

Aqua Housing Simplex OM3 SC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสำหรับมัลติไฟเบอร์

    • Aqua Housing Simplex OM3 SC Fiber Optic Adapter for Multimode Fiber
    • Aqua Housing Simplex OM3 SC Fiber Optic Adapter for Multimode Fiber
    • Aqua Housing Simplex OM3 SC Fiber Optic Adapter for Multimode Fiber
    • Aqua Housing Simplex OM3 SC Fiber Optic Adapter for Multimode Fiber
  • Aqua Housing Simplex OM3 SC Fiber Optic Adapter for Multimode Fiber

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: FOA-SC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 25pcs / กล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
    สามารถในการผลิต: 10000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

    Aqua Housing Simplex OM3 SC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสำหรับมัลติไฟเบอร์

    รายละเอียดด่วน

    1. ประเภท: อะแดปเตอร์ SC / UPC-OM3
    2. โหมด: มัลติ
    3. แกนเส้นใย: Simplex หรือ Duplex
    4. โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลนโดยไม่มีหน้าแปลน
    5. แขน: แขนเซรามิก
    6. ที่อยู่อาศัย: ที่อยู่อาศัยพลาสติก Aqua

    รายละเอียด:

    Fiber Optic Adapter เป็นอุปกรณ์เชิงกลที่ออกแบบมาเพื่อจัดตำแหน่งตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก มันมีปลอกเชื่อมต่อระหว่างกันที่ถือสองปลอกโลหะเข้าด้วยกัน

    คุณสมบัติ:

    1. การแลกเปลี่ยนที่ดี
    2. การทำซ้ำที่ดี
    3. การปรับตัวด้านสิ่งแวดล้อมที่ยอดเยี่ยม
    4. การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
    5. การสูญเสียการแทรกต่ำ

    การประยุกต์ใช้:

    1. ระบบ CATV, Optic LAN
    2. เครือข่ายโทรคมนาคม
    3. เครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสง
    4. เครือข่ายการเข้าถึงบรอดแบนด์ด้วยแสง

    รายละเอียด:

    ชนิด เซาท์แคโรไลนา / FC / ST / LC / MU / MTRJ / เอ็มพี
    การสูญเสียการแทรก (dB) SM≤0.2dB, MM≤0.3dB
    การทำซ้ำ (เดซิเบล) ≤0.1dB
    กลไกความทนทาน (500 รอบ dB) ≤0.2dB
    ช่วงอุณหภูมิ -40 ° C- + 85 ° C
    วัสดุของปลอก Zirconia หรือ Bronze

    การทดสอบความน่าเชื่อถือ:

    ชิ้น ชื่อการทดสอบ การสูญเสียการแทรกเพิ่มเติม การสูญเสียผลตอบแทนเพิ่มเติม
    1 ความทนทานทางกล <0.2dB <5dB
    2 การทำซ้ำ <0.2dB <5dB
    3 ล็อคความแข็งแรง <0.2dB <5dB
    4 ความแข็งแรงต่ำ <0.2dB <5dB
    5 อุณหภูมิสูง <0.2dB <5dB
    6 นึ่ง <0.2dB <5dB
    7 วงจรอุณหภูมิ <0.2dB <5dB
    8 การสั่นสะเทือน <0.2dB <5dB
    9 Drop <0.2dB <5dB

    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    เซาท์แคโรไลนา / UPC-SC / UPC-SM-SX

    ขั้นตอนที่ 1: ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, MPO

    ขั้นตอนที่ 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC

    ขั้นตอนที่ 3: ประเภท: โหมดเดียว, มัลติ (MM, OM3, OM4)

    ขั้นตอนที่ 4: โหมด: Simplex, Duplex

    ขั้นตอนที่ 5: แขนเสื้อ: เซรามิก, บรอนซ์

    ขั้นตอนที่ 6: วัสดุที่อยู่อาศัย: พลาสติก, โลหะ

    การบรรจุ:

    25 ชิ้นต่อถุง PE ที่มีฉลากติด (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.