เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

E2000 APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชนิดขัดพร้อมตัวเรือนพลาสติกสีเขียว

E2000 APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชนิดขัดพร้อมตัวเรือนพลาสติกสีเขียว

    • E2000 APC Polished Fiber Optic Adapter with Green Plastic Housing
    • E2000 APC Polished Fiber Optic Adapter with Green Plastic Housing
  • E2000 APC Polished Fiber Optic Adapter with Green Plastic Housing

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: FOA-E

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 25pcs / กล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
    สามารถในการผลิต: 10000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

    E2000 APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชนิดขัดพร้อมตัวเรือนพลาสติกสีเขียว

    รายละเอียดด่วน

    1. ประเภท: อะแดปเตอร์ E2000 APC
    2. โหมด: โหมดเดียวและมัลติโหมด
    3. End-face: UPC, APC
    4. ตัวเรือนสีน้ำเงินและสีเขียว
    5. แขน: แขนเซรามิก, แขนทองแดง
    6. เริมและเพล็กซ์

    คุณสมบัติ:

    1. การสูญเสียการแทรกที่ยอดเยี่ยม
    2. ขนาดที่ถูกต้อง
    3. บังคับมาตรฐาน: IEC 61754-13
    4. อะแดปเตอร์ไฮบริดเสริม
    5. เปลี่ยนไม่ได้ดี
    6. เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมและเชื่อถือได้

    การประยุกต์ใช้:

    1. เครือข่ายท้องถิ่น
    2. เครือข่ายโทรคมนาคม
    3. การทดสอบอุปกรณ์
    4. ระบบ CATV

    รายละเอียด:

    ชนิด เซาท์แคโรไลนา / FC / ST / LC / MU / MTRJ / เอ็มพี / E2000
    การสูญเสียการแทรก (dB) SM≤0.2dB, MM≤0.3dB
    การทำซ้ำ (เดซิเบล) ≤0.1dB
    กลไกความทนทาน (500 รอบ dB) ≤0.2dB
    ช่วงอุณหภูมิ -40 ° C- + 85 ° C
    วัสดุของปลอก Zirconia หรือ Bronze

    การทดสอบความน่าเชื่อถือ:

    ชิ้น ชื่อการทดสอบ การสูญเสียการแทรกเพิ่มเติม การสูญเสียผลตอบแทนเพิ่มเติม
    1 ความทนทานทางกล <0.2dB <5dB
    2 การทำซ้ำ <0.2dB <5dB
    3 ล็อคความแข็งแรง <0.2dB <5dB
    4 ความแข็งแรงต่ำ <0.2dB <5dB
    5 อุณหภูมิสูง <0.2dB <5dB
    6 นึ่ง <0.2dB <5dB
    7 วงจรอุณหภูมิ <0.2dB <5dB
    8 การสั่นสะเทือน <0.2dB <5dB
    9 Drop <0.2dB <5dB

    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    เอฟซี / UPC-FC / UPC-SM-SX

    ขั้นตอนที่ 1: ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, MPO

    ขั้นตอนที่ 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC

    ขั้นตอนที่ 3: ประเภท: โหมดเดียว, มัลติ (MM, OM3, OM4)

    ขั้นตอนที่ 4: โหมด: Simplex, Duplex

    ขั้นตอนที่ 5: แขนเสื้อ: เซรามิก, บรอนซ์

    ขั้นตอนที่ 6: วัสดุที่อยู่อาศัย: พลาสติก, โลหะ

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    บริการของเรา:

    1. ผลิตภัณฑ์ OEM มาตรฐานและกำหนดเองจากปริมาณขนาดเล็กถึงขนาดใหญ่ยินดีต้อนรับ
    2. สอดคล้องกับอุตสาหกรรมสิ่งแวดล้อมระดับโลกด้วยมาตรฐาน RoHS และ SGS
    3. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบอย่างเต็มที่ 100% โดยความเชี่ยวชาญด้านเทคนิคของเรา

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Sweety Tian

    โทร: +8618665856609

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.