เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    • 6 Core Indoor Breakout Fiber Optic Cable With 2.0mm Cable Inner
    • 6 Core Indoor Breakout Fiber Optic Cable With 2.0mm Cable Inner
    • 6 Core Indoor Breakout Fiber Optic Cable With 2.0mm Cable Inner
  • 6 Core Indoor Breakout Fiber Optic Cable With 2.0mm Cable Inner

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: ฟรีในร่ม

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1000M
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: กลองไม้พร้อมรายงานผลการทดสอบ
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, PayPal, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 100000M / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    อุณหภูมิ: -40 ถึง 70 ℃ ประเภทเส้นใย: บัฟเฟอร์แน่น
    แกน: จาก 2 คอร์ถึง 24 คอร์ เสื้อนอก: PE หรือ LSZH

    (2017.12_01

    สายเคเบิล ใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกน พร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    รายละเอียดด่วน:

    1. ประเภท: สายเคเบิลใยแก้วนำแสง 48 คอร์
    2. โหมด: OS1, OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    3. ไฟเบอร์: G652D, G657A, G657B
    4. แอพลิเคชัน: สายเคเบิลใยในร่มที่มีแจ็คเก็ตสีเหลืองและสายเคเบิล 2.0mm ภายใน
    5. แจ็คเก็ต: PVC, LSZH, OFNP, OFNR
    6. สายเคเบิล: สีเหลือง, สีส้ม, Aqua, สีม่วง, น้ำเงิน, เขียว, ขาว, ดำ, แดง ...

    คุณสมบัติ:

    1. ท่อแรงดึงสูงที่ทนต่อการไฮโดรไลซิส
    2. นิ่มยืดหยุ่นง่ายต่อการประกบกันและด้วยการส่งกำลังการผลิตขนาดใหญ่
    3. เส้นด้ายอะรามิดสำหรับสมาชิกที่แข็งแกร่ง
    4. ประสิทธิภาพเชิงกลและอุณหภูมิที่ดี
    5. ตอบสนองความต้องการที่หลากหลายของตลาดและลูกค้า

    การประยุกต์ใช้:

    1. เหมาะสำหรับอุปกรณ์สื่อสาร servrd

    2. ในฐานะที่เป็นผมเปียของอุปกรณ์สื่อสาร

    3. สามารถติดตั้งได้อย่างสะดวกและง่ายดาย

    4. นำไปใช้กับการกระจายในร่ม

    พารามิเตอร์ทางเทคนิค:

    ลักษณะ 02 ~ 12 ไฟเบอร์, Φ900μmเส้นใยบัฟเฟอร์แน่น, เส้นด้ายอะรามิด, แจ็คเก็ตพีวีซี
    มาตรฐาน สอดคล้องกับมาตรฐาน YD / T 1258.4-2005, ICEA-596, GR-409, IEC794, ฯลฯ และตอบสนองความต้องการของการอนุมัติ UL สำหรับ OFNR
    รหัสสายเคเบิล
    02 04 06 08 10 12
    เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล (มม.) 4.1 ± 0.25 4.8 ± 0.25 5.1 ± 0.25 5.6 ± 0.25 5.8 ± 0.25 6.2 ± 0.25
    น้ำหนักสายเคเบิล (กก. / กม.) 11.0 18.4 22 24 27 วันที่ 31
    เส้นผ่าศูนย์กลาง TBF 50μm 900 ±

    ลักษณะทางกล
    แรงดึง ระยะยาว 200N
    ช่วงเวลาสั้น ๆ 660N
    บดขยี้ต้านทาน ระยะยาว 300N / 100 มม
    ช่วงเวลาสั้น ๆ 1000N / 100mm
    รัศมีการดัด พลวัต 20 × D ( เส้นผ่าศูนย์กลางเคเบิ้ล)
    คงที่ 10 × D ( เส้นผ่าศูนย์กลางเคเบิ้ล)

    ลักษณะทางแสง

    50 / 125μm 62.5 / 125μm G.652 G.655
    การลดทอน (+ 20 ° C) @ 850nm ≤3.5dB / กม. ≤3.5dB / กม.
    @ 1300nm ≤1.5dB / กม. ≤1.5dB / กม.
    @ 1310nm ≤0.45dB / กม. ≤0.50dB / กม.
    @ 1550nm ≤0.30dB / กม. ≤0.50dB / กม.
    แบนด์วิดท์ (Class A) @ 850nm ≥500MHz·กม. ≥200MHz·กม.
    @ 1300nm ≥1000MHz·กม. ≥600MHz·กม.
    รูรับแสงตัวเลข 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
    สายตัดความยาวคลื่นλcc ≤1260nm ≤1480nm
    การลดทอนที่อุณหภูมิการขี่จักรยาน (-20 ° C ~ + 85 ° C) @ 1300nm ≤0.50dB / กม. ≤0.50dB / กม.
    @ 1550nm ≤0.20dB / กม. ≤0.20dB / กม.

    ลักษณะสิ่งแวดล้อม
    อุณหภูมิการขนส่ง -20 ° C ~ + 60 ° c
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -20 ° C ~ + 60 ° c
    อุณหภูมิการติดตั้ง -5 ° C ~ + 50 ° c
    อุณหภูมิในการทำงาน -20 ° C ~ + 60 ° c


    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.