เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

0dB LC Multimode ลดทอนใยแก้วนำแสงที่มีการสูญเสียผลตอบแทนสูง, ความยาวคลื่น 850nm

0dB LC Multimode ลดทอนใยแก้วนำแสงที่มีการสูญเสียผลตอบแทนสูง, ความยาวคลื่น 850nm

    • 0dB LC Multimode Fiber Optic Attenuator with High Return Loss , 850nm wavelength
    • 0dB LC Multimode Fiber Optic Attenuator with High Return Loss , 850nm wavelength
    • 0dB LC Multimode Fiber Optic Attenuator with High Return Loss , 850nm wavelength
    • 0dB LC Multimode Fiber Optic Attenuator with High Return Loss , 850nm wavelength
  • 0dB LC Multimode Fiber Optic Attenuator with High Return Loss , 850nm wavelength

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: FA-MM

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, PayPal settlement ชำระรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 5000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

     
    0dB LC Multimode ลดทอนใยแก้วนำแสงที่มีการสูญเสียผลตอบแทนสูง, ความยาวคลื่น 850nm


    รายละเอียดด่วน:

    1. ชื่อ: ลดทอนใย 0dB
    2. โหมด: มัลติ
    3. การลดทอนคงที่ 1,2,3,5,10,15,20 เดซิเบลหรือไม่บังคับ
    4. การปฏิบัติตาม TIA / IEA, IEC, RoHS
    5. ความยาวคลื่น 850nm
    6. การลดทอนช่วง 0 - 30 dB


    รายละเอียด:
    ไฟเบอร์ออปติก Attenuator ถูกนำมาใช้ในการใช้งานที่หลากหลายและสามารถตอบสนองความต้องการได้ทุกเมื่อที่ต้องการพลังงานลดลง


    คุณสมบัติ:

    1. โหมดการลดทอนและอินเทอร์เฟซต่าง ๆ
    2. ผลตอบแทนที่สูงและการลดทอนที่มีเสถียรภาพ
    3. การทำซ้ำที่ดีและการแลกเปลี่ยน
    4. ตัวลดทอน RL สูง (หญิงและชายประเภท FC, SC, LC)
    5. ตัวลดทอนตัวแปร


    การประยุกต์ใช้:

    1. เครือข่ายโทรคมนาคม
    2. เครือข่ายบริเวณกว้าง
    3. อุปกรณ์ทดสอบ
    4. เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
    5. CATV
    6. FTTH


    รายละเอียด:

    ชิ้น พารามิเตอร์
    แบบ คงที่, หญิงและชาย, ในบรรทัด, ตัวแปร
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ SM: 1310 / 1550nm MM: 850 / 1300nm
    ช่วงการลดทอน 1 ~ 30 เดซิเบล
    ผลตอบแทนการสูญเสีย PC: ≥50dB UPC: ≥55dB APC: ≥60db
    การลดทอนความอดทน ≤ +/- 0.5 (1-10dB) หรือ≤ +/- 1.0 (11-30dB)
    กำลังไฟฟ้าเข้าสูงที่สุด 1000mW
    โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย ≤0.1dB
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 75 ° C
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ° C ~ + 85 ° c
    ความชื้น 95% RH



    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    เซาท์แคโรไลนา / UPC-SM-3dB หญิงและชาย

    ขั้นตอนที่ 1: ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MU
    ขั้นตอนที่ 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC
    ขั้นตอนที่ 3: ประเภท: โหมดเดี่ยว, มัลติโหมด
    ขั้นตอนที่ 4: การลดทอน: 1-10dB (ขั้นตอน 1dB), 15, 20, 25, 30dB
    ขั้นตอนที่ 5: โหมด: แก้ไข, หญิง & ชาย, ในบรรทัด, ตัวแปร
    ขั้นตอนที่ 6: ความยาวคลื่น: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm


    การส่งสินค้า:

    • ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    • สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    • ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)


    บริการของเรา:

    • ผลิตภัณฑ์ OEM มาตรฐานและกำหนดเองจากปริมาณขนาดเล็กถึงขนาดใหญ่ยินดีต้อนรับ
    • สอดคล้องกับอุตสาหกรรมสิ่งแวดล้อมระดับโลกด้วยมาตรฐาน RoHS และ SGS
    • ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบอย่างเต็มที่ 100% โดยความเชี่ยวชาญด้านเทคนิคของเรา
    • เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.