เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

ความแม่นยำสูง 1 - 10dB MU ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับเครือข่าย CATV

ความแม่นยำสูง 1 - 10dB MU ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับเครือข่าย CATV

    • High Precision 1 - 10dB MU Fiber Optic Attenuator for CATV Network
    • High Precision 1 - 10dB MU Fiber Optic Attenuator for CATV Network
  • High Precision 1 - 10dB MU Fiber Optic Attenuator for CATV Network

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS, ISO9001
    หมายเลขรุ่น: FOA-MU

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, PayPal settlement ชำระรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 5000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC FC ST LC MU
    โหมด: แก้ไข, หญิง & ชาย, เปลี่ยนแปลงได้, ในบรรทัด มันเงา: UPC, APC
    การเคหะ: พลาสติก, โลหะ ราคา: 0dB ~ 30dB

    ความแม่นยำสูง 1 - 10dB MU ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับเครือข่าย CATV

    รายละเอียด:
    ตัวลดทอนแบบใยแก้วนำแสงเป็นอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ที่ช่วยลดความกว้างของสัญญาณอิเล็กทรอนิกส์

    คุณสมบัติ:

    • ค่าการลดทอน: 1dB ~ 30dB
    • ความยาวคลื่นปฏิบัติการ: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm
    • PC, UPC และ APC เป็นตัวเลือกประเภทการขัดเงา
    • โหมด: โหมดเดียว, มัลติโหมด
    • ประเภท: คงที่, หญิง & ชาย
    • ได้มาตรฐาน Bellcore
    • ความยาวคลื่นอิสระ (DWDM)
    • ความทนทาน (ดีกว่า 100mw)
    • โครงสร้างที่เรียบง่ายและเชื่อถือได้

    การประยุกต์ใช้:

    • เครือข่ายโทรคมนาคม
    • เครือข่ายข้อมูล
    • Vidio & CATV

    รายละเอียด:

    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ

    SM: 1200 ถึง 1600nm หรือ 1310 / 1550nm

    MM: 850nm, 1300nm

    ผลตอบแทนการสูญเสีย

    ≥ 50 db (PC)

    ≥ 55 db (UPC)

    ≥ 65 db (APC)

    ความแม่นยำในการลดทอน

    +/- 0.5 เดซิเบลสำหรับการลดทอน 1 ถึง 5db

    +/- 10% สำหรับการลดทอน 6 ถึง 30db

    โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย

    ≤ 0.2db

    กำลังไฟฟ้าเข้าสูงสุด

    200mW

    ปฏิบัติการช่วงอุณหภูมิ

    -40 ถึง + 80 องศา


    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    เซาท์แคโรไลนา / UPC-SM-5dB ถาวร

    ขั้นตอนที่ 1: ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MU
    ขั้นตอนที่ 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC
    ขั้นตอนที่ 3: ประเภท: โหมดเดี่ยว, มัลติโหมด
    ขั้นตอนที่ 4: การลดทอน: 1-10dB (ขั้นตอน 1dB), 15, 20, 25, 30dB
    ขั้นตอนที่ 5: โหมด: แก้ไข, หญิง & ชาย, ในบรรทัด, ตัวแปร
    ขั้นตอนที่ 6: ความยาวคลื่น: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)


    บริการของเรา:

    1. ผลิตภัณฑ์ OEM มาตรฐานและกำหนดเองจากปริมาณขนาดเล็กถึงขนาดใหญ่ยินดีต้อนรับ
    2. สอดคล้องกับอุตสาหกรรมสิ่งแวดล้อมระดับโลกด้วยมาตรฐาน RoHS และ SGS
    3. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบอย่างเต็มที่ 100% โดยความเชี่ยวชาญด้านเทคนิคของเรา
    4. เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Sweety Tian

    โทร: +8618665856609

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.