เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

Singlemode Simplex SC ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย / ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย

Singlemode Simplex SC ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย / ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย

    • Singlemode Simplex SC Fiber Optic Pigtail /  Optical Fiber Pigtail
    • Singlemode Simplex SC Fiber Optic Pigtail /  Optical Fiber Pigtail
    • Singlemode Simplex SC Fiber Optic Pigtail /  Optical Fiber Pigtail
    • Singlemode Simplex SC Fiber Optic Pigtail /  Optical Fiber Pigtail
    • Singlemode Simplex SC Fiber Optic Pigtail /  Optical Fiber Pigtail
  • Singlemode Simplex SC Fiber Optic Pigtail /  Optical Fiber Pigtail

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI or OEM
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS, FCC, ISO9001
    หมายเลขรุ่น: เซาท์แคโรไลนา

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C, MoneyGram,
    สามารถในการผลิต: 4000pcs ต่อวัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ผลิตภัณฑ์: ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SC โหมดเดียว Simplex SC ผมเปียออปติคอล ผู้ผลิต: ใช่
    การประกัน: ปีที่ 3 MOQ: 1 ชิ้น
    โหมดไฟเบอร์: สถานะโสด สายเคเบิลแกน: เริม
    ความทนทาน: > 1,000 ครั้ง เชื่อมต่อ: เอฟซี / LC / SC / ST ..

    Singlemode Simplex SC ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย / ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย

    รายละเอียด:

    Pigtails ใช้สำหรับการต่อรอยเมื่อสิ้นสุดสายนอกโรงงาน มันประกอบไปด้วยตัวเชื่อมต่อและความยาวพิเศษของสายไฟเบอร์ ตรงตามข้อกำหนดของ Telcordia GR-326 Core และ ROHS pigtails ทั้งหมดของ เรา เป็นโรงงานที่ตรวจสอบและทดสอบพร้อมข้อมูล interferometer ตามคำขอ

    คุณสมบัติ:

    •มีให้เลือกในโหมดเส้นใยเดี่ยวและมัลติโหมด

    •มีให้ใช้กับตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกทุกประเภท

    •ปลอกโลหะและตัวเรือนคุณภาพสูง

    •การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง

    •ผลการทดสอบส่วนบุคคลและหมายเลขการติดตามที่ไม่ซ้ำกับผลิตภัณฑ์ทุกชิ้น

    •ความทนทานต่อการผสมพันธุ์: 1,000 รอบ; เปลี่ยน <0.2 dB

    •ช่วงอุณหภูมิ: -40 ° C ถึง + 70 ° c

    •ได้มาตรฐาน RoHS

    •ได้มาตรฐาน IEC, EIA / TIA และ GR-326-CORE

    การใช้งาน:

    •ดาต้าเซ็นเตอร์และดาต้าคอม

    •การปรับใช้ FTTX

    •การเชื่อมต่อโครงสร้

    •เครือข่าย CATV, WAN, LAN และโทรคมนาคม

    •อุปกรณ์การทดสอบและการวัด

    รายละเอียด:

    QQ20140605085133.jpg

    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    Boot (สายเคเบิล)

    ขนาด

    รองเท้า

    สี

    ประเภทไฟเบอร์ สายเคเบิลหมายเลข ใบสมัคร ความยาว
    0.9mm สีดำ 9 / 125μm (SM) Simplex พีซี ที่กำหนดเอง
    2.0mm สีเขียว 50 / 125μm (MM) คู่ APC
    3.0mm สีแดง 62.5 / 125μm (MM) พัดลมออก (4f)
    พัดลมออก (6f)
    พัดลมออก (8f)
    พัดลมออก (12f)

    บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

    การบรรจุ

    ทำไมลูกค้าของเราเลือกเราสำหรับความต้องการประกอบสายเคเบิลแบบกำหนดเอง:

    โปรแกรม QA ไร้ข้อบกพร่อง
    วัสดุคุณภาพสูง
    อุปกรณ์และเครื่องมือขั้นสูง
    วิศวกรรมในบ้าน
    การสนับสนุนทางเทคนิคจากผู้เชี่ยวชาญ
    ทดสอบผลิตภัณฑ์ 100%
    รับประกันสินค้า 100%
    เลี้ยวกลับอย่างรวดเร็ว
    มีการผลิตในวันเดียวกัน

    สินค้าอื่น ๆ :

    คำถามที่พบบ่อย:

    1. ทำไมต้องเลือกสายเคเบิล TTIFIBER
    (1) .. ผู้ผลิตมืออาชีพ: MOQ ต่ำตัวอย่างฟรีมีให้บริการ
    (2) การประกันคุณภาพ: เสถียรคุณภาพสูง
    (3) โซลูชันลูกค้า: ด่วน
    (4). Win-Win ราคา: ประหยัดมากค่าใช้จ่ายนำผลประโยชน์มากขึ้นสำหรับลูกค้า
    2. คุณยอมรับ OEM, เช่น: พิมพ์โลโก้ของเรา?
    ใช่สั่งซื้อ OEM มีการต้อนรับโลโก้ที่กำหนดเองสามารถใช้ได้
    3. วิธีการจัดส่งคืออะไร?
    สินค้าจะถูกส่งโดยด่วนระหว่างประเทศเช่น DHL / Fedex ใช้เวลา 3 ~ 7 วัน

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.