เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

Telecom Blue Color Duplex LC Fiber Optic Adapter Adaptor ปลอกเซรามิก

Telecom Blue Color Duplex LC Fiber Optic Adapter Adaptor ปลอกเซรามิก

    • Telecom Blue Color Duplex LC Fiber Optic Adapter Ceramic Sleeve
    • Telecom Blue Color Duplex LC Fiber Optic Adapter Ceramic Sleeve
    • Telecom Blue Color Duplex LC Fiber Optic Adapter Ceramic Sleeve
    • Telecom Blue Color Duplex LC Fiber Optic Adapter Ceramic Sleeve
  • Telecom Blue Color Duplex LC Fiber Optic Adapter Ceramic Sleeve

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI or OEM
    ได้รับการรับรอง: ISO9001,CE,ROHS
    หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอร์ LC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 25 ชิ้น / ต้นหรือ 50 ชิ้น / ต้น
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ผลิตภัณฑ์: อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงสีน้ำเงิน LC แบบดูเพล็กซ์โทรคมนาคม การประกัน: ปีที่ 3
    การควบคุมคุณภาพ: ทดสอบ 100% ชนิด: โหมดเดียว, หลายโหมด
    สี: สีฟ้า, สีม่วง, Aqua, สีเขียว, สีเบจ ตัวอย่าง: สามารถรองรับ

    Telecom Blue Color Duplex LC Fiber Optic Adapter Adaptor ปลอกเซรามิก

    คุณสมบัติ
    1. ตัวแปลงไฟเบอร์ LC
    2. สมัคร CATV, LAN, เครือข่ายโทรคมนาคม, อุปกรณ์ทดสอบ, ตัวเชื่อมต่อ SC
    3. มีโหมด Multimode หรือ Single, OM3, OM4
    4. Quad
    5. แขนเซรามิก, ที่อยู่อาศัย ABS
    6. การสูญเสียการแทรก≤ 0.2dB, การสูญเสียคืน≥ 45dB (พีซี), ≥ 60dB (apc)
    7. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° c
    8. แรงเสียบแบบมาตรฐาน: 2 ~ 6N
    9. ความทนทาน> 1,000 ครั้ง
    10. สี: สีฟ้า (pc / SM), สีเขียว (apc), สีเบจ (pc / MM), สีฟ้ากรด (OM3), สีม่วง (OM4)

    การประยุกต์ใช้งาน

    CATV

    เครือข่ายโทรคมนาคม

    อุปกรณ์ทดสอบแสง

    เครือข่ายท้องถิ่น

    เครือข่ายบริเวณกว้าง

    เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

    ข้อมูลจำเพาะ

    ชิ้น การสูญเสียการแทรก

    เชิงกล

    ความต้านทาน

    การทำซ้ำ

    การดำเนินงาน

    อุณหภูมิ

    เอสเอ็ม / PC ≤0.2dB 200-600g 0.1dB (1000times) -40 ° C ~ + 80 ° C
    เอสเอ็ม / เอพีซี ≤0.2dB 200-600g 0.1dB (1000times) -40 ° C ~ + 80 ° C
    MM / PC ≤0.3dB 200-600g 0.2dB (1000times) -40 ° C ~ + 80 ° C

    สินค้าอื่น ๆ :

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.