เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก

LC UPC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์โหมดเดี่ยวตรงผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ไฟเบอร์ออปติก

LC UPC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์โหมดเดี่ยวตรงผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ไฟเบอร์ออปติก

    • LC UPC APC Single Mode Fiber Connectors , Straight Through Fiber Optic LC Connector
    • LC UPC APC Single Mode Fiber Connectors , Straight Through Fiber Optic LC Connector
    • LC UPC APC Single Mode Fiber Connectors , Straight Through Fiber Optic LC Connector
    • LC UPC APC Single Mode Fiber Connectors , Straight Through Fiber Optic LC Connector
  • LC UPC APC Single Mode Fiber Connectors , Straight Through Fiber Optic LC Connector

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS, ISO9001
    หมายเลขรุ่น: ขั้วต่อ LC / APC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 20 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 10,000 ชิ้นต่อวัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    เชื่อมต่อ: LC ปลอกโลหะของปลายใบหน้า: UPC, APC
    โหมดไฟเบอร์: สถานะโสด การสูญเสียจากการแทรกซึม: <0.2db
    สายเคเบิลแกน: เริม สี: Bule, Greenor หรือกำหนดเอง
    เส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.9 / 2.0 / 3.0mm อุณหภูมิการทำงาน: -40° C ~ +75 ° C

    รายละเอียด:
    ตัวเชื่อมต่อ LC ของแอสเซมบลีด่วนสามารถให้การแยกเส้นใยที่รวดเร็วและง่ายดายและมีให้เลือกใช้งานสำหรับขนาด 900 ไมครอนและ 250 ไมครอน อนุญาตให้ผู้ติดตั้งยกเลิกและเชื่อมต่อได้ภายในไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผงแพทช์ไฟเบอร์ ระบบตัวเชื่อมต่อนี้ขจัดข้อกำหนดสำหรับอีพ๊อกซี่กาวหรือเตาอบที่มีราคาแพงพร้อมคุณสมบัติการติดตั้งคุณภาพสูงอัตราความสำเร็จสูงและความน่าเชื่อถือสูง

    คุณสมบัติ:

    1. โรงงานติดตั้งโครงไฟเบอร์

    2. ไม่จำเป็นต้องใช้ epoxy และการขัดไม่มีเครื่องมือพิเศษที่จำเป็นเมื่อติดตั้ง

    3. อนุญาตให้ยกเลิกผลลัพธ์ได้สูงสุดสามรายการ

    4. การติดตั้งอย่างง่ายดายการเลิกจ้างของเส้นใยที่ง่ายและรวดเร็วในฟิลด์

    การประยุกต์ใช้:

    1. แผงแพทช์

    2. กรอบการกระจาย

    3. การบำรุงรักษาหรือการคืนค่าฉุกเฉินของเครือข่ายไฟเบอร์

    4. FTTH Outlets

    5. การเชื่อมต่อที่โต๊ะทำงานสำหรับสภาพแวดล้อม LAN

    6. สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์และผมเปีย

    รายละเอียด:

    สเปค
    สายเคเบิล สายเคเบิลขนาด 3.1x2.0 มม. หรือสายเคเบิล 3.0 / 2.0 / 0.9 มม
    เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ 250 μm
    โหมด เอสเอ็มเอ็ม
    การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย SM: ≥45dB; MM: ≥35dB
    เวลาที่ใช้ซ้ำได้ > 10 ครั้ง
    แรงดึง > 50N
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ℃ ~ + 75 ℃

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.