เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

ST LC FC SC หุ้มเกราะใยแก้วนำแสงผมเปียมัลติสำหรับแผงแพทช์ไฟเบอร์และอะแดปเตอร์ไฟเบอร์

ST LC FC SC หุ้มเกราะใยแก้วนำแสงผมเปียมัลติสำหรับแผงแพทช์ไฟเบอร์และอะแดปเตอร์ไฟเบอร์

    • ST LC FC SC Armour Fiber Optic Pigtail Multimode For Fiber Patch Panel And Fiber Adapter
    • ST LC FC SC Armour Fiber Optic Pigtail Multimode For Fiber Patch Panel And Fiber Adapter
    • ST LC FC SC Armour Fiber Optic Pigtail Multimode For Fiber Patch Panel And Fiber Adapter
    • ST LC FC SC Armour Fiber Optic Pigtail Multimode For Fiber Patch Panel And Fiber Adapter
  • ST LC FC SC Armour Fiber Optic Pigtail Multimode For Fiber Patch Panel And Fiber Adapter

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS, ISO9001
    หมายเลขรุ่น: FP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน, L / C
    สามารถในการผลิต: 7000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อรุ่น: ผมเปียไฟเบอร์ออปติก ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC เอฟซี ST LC MU MTRJ MPO D4 SMA
    โหมดไฟเบอร์: โหมดเดี่ยวมัลติ จำนวนเส้นใย: 2 ~ 144 แกน
    สายเคเบิลชนิด: PVC LSZH OFRR OFNP พัดลมออก: 0.9 มม. 1.5 มม. สีส้ม

    ST LC FC SC หุ้มเกราะใยแก้วนำแสงผมเปียมัลติสำหรับแผงแพทช์ไฟเบอร์และอะแดปเตอร์ไฟเบอร์

    คุณสมบัติ:

    • -Simplex และชุดประกอบ Duplex ที่มีอยู่
    • -PC, ขัด UPC ใช้ได้
    • -PVC และ LSZH เปลือกนอก
    • ขนาดสายเคเบิล -0.9mm, 2.0mm และ 3.0mm
    • -Hybrid สายแพทช์ให้บริการตามคำขอ


    การใช้งาน:

    • - เครือข่ายการสื่อสาร
    • แอพพลิเคชั่น -FTTX
    • - เครือข่ายการส่งข้อมูล
    • - การเชื่อมต่อของอุปกรณ์ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

    รายละเอียด:

    ตัวเชื่อมต่อ Pigtail

    พีซี (SM)

    UPC (SM)

    APC (SM)

    เอ็มเอ็ม

    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)

    ≥45

    ≥50

    ≥60

    ≥35

    การสูญเสียการแทรก (dB)

    ≤0.2 (สูงสุด≤0.3)

    การทำซ้ำ (dB)

    ≤0.1

    ความคงทน (1 / ถอนราก)

    ≥500

    อุณหภูมิการใช้งาน (° C)

    -25 ~ + 70

    แรงดึง (N)

    ≥90 (Φ3.0), ≥70 (Φ2.0), Φ0.9

    ไฟเบอร์

    9 / 125um, 50 / 125um, 62.5 / 125um, ect

    เส้นผ่าศูนย์กลาง

    0.9mm 2.0mm, 3.0mm ฯลฯ

    สายเคเบิลวัสดุ

    PVC, LSZH

    แกน

    เริม, เพล็กซ์, 4 แกน, 6 แกน, 8 แกน, 12 แกน ฯลฯ

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    การบรรจุ:

    หนึ่งชิ้นต่อถุง PE ที่มีฉลากติด (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.