เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ผมเปียไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพดีตรงเวลาตรงเวลา! ผู้จัดจำหน่ายที่เชื่อถือได้!

—— รูเบนมาร์ติน

ผลิตภัณฑ์นี้ดีและแก้ไขได้ดีกับอุปกรณ์ของฉัน คาดหวังความร่วมมือครั้งต่อไปของเรา

—— Rasa Zarske

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

(66)
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC Shape LC Quad สำหรับระบบ CATV, สาย LAN ออปติก โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC Shape LC Quad สำหรับระบบ CATV, สาย LAN ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC Shape LC Quad สำหรับระบบ CATV, สาย LAN ออปติก รายละเอียดด่วน ประเภท: LC โหมด: โหมดเดียว, มัลติโหมด, OM3 โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลนโดยไม่มีหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก สี: น้ำเงิน, สีเบจ, Aqua ... Read More
2017-01-16 14:22:04
ประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์ SC Simplex แบบเสียบได้พร้อมปลอกทองแดง / พลาสติก โรงงาน

ตัวแปลงไฟเบอร์ SC Simplex แบบเสียบได้พร้อมปลอกทองแดง / พลาสติก

ตัวแปลงไฟเบอร์ SC Simplex แบบเสียบได้พร้อมปลอกทองแดง / พลาสติก รายละเอียดด่วน ประเภท: SC โหมด: โหมดเดียว, มัลติโหมด โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลนโดยไม่มีหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก, แขนทองแดง แกนเส้นใย: Simplex ตัวเรือ... Read More
2017-01-16 14:22:04
ประเทศจีน LC OM3 Coupler ใยแก้วนำแสงสำหรับการทดสอบเครือข่ายอะแดปเตอร์ Aqua Duplex โรงงาน

LC OM3 Coupler ใยแก้วนำแสงสำหรับการทดสอบเครือข่ายอะแดปเตอร์ Aqua Duplex

LC OM3 ตัวแปลงไฟเบอร์ดูเพล็กซ์ที่มีการสูญเสียผลตอบแทนสูง, ปลอกเซรามิก รายละเอียดด่วน ประเภท: LC / UPC โหมด: OM3, มัลติโหมด โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลนโดยไม่มีหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก สี: สีน้ำ แกนไฟเบอร์: Duplex, ... Read More
2017-01-16 14:22:04
ประเทศจีน อะแดปเตอร์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC แบบ Single AP ของกรีนสำหรับ LAN, การสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

อะแดปเตอร์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC แบบ Single AP ของกรีนสำหรับ LAN, การสูญเสียการแทรกต่ำ

อะแดปเตอร์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC แบบ Single AP ของกรีนสำหรับ LAN, การสูญเสียการแทรกต่ำ รายละเอียดด่วน ประเภท: SC / APC โหมด: โหมดเดียว โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก สี: สีเขียว ที่อยู่อาศัย: ที่อย... Read More
2017-01-16 14:22:04
ประเทศจีน CATV อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ใยแก้วนำแสง SC SCM พร้อมปลอกเซรามิค โรงงาน

CATV อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ใยแก้วนำแสง SC SCM พร้อมปลอกเซรามิค

CATV อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ใยแก้วนำแสง SC SCM พร้อมปลอกเซรามิค รายละเอียดด่วน ประเภท: SC / UPC โหมด: โหมดเดียว แกนเส้นใย: Simplex, Duplex โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลนโดยไม่มีหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก ที่อยู่อาศัย: ที่อยู... Read More
2017-01-16 14:22:03
ประเทศจีน SC Simplex / มัลติอะแดปเตอร์, ซ็อกเก็ตไฟเบอร์ออปติกพร้อมตัวเรือนพลาสติก โรงงาน

SC Simplex / มัลติอะแดปเตอร์, ซ็อกเก็ตไฟเบอร์ออปติกพร้อมตัวเรือนพลาสติก

SC Simplex / มัลติอะแดปเตอร์, ซ็อกเก็ตไฟเบอร์ออปติกพร้อมตัวเรือนพลาสติก รายละเอียดด่วน ประเภท: SC / UPC โหมด: โหมดเดียวและมัลติโหมด แกนเส้นใย: Simplex และ Duplex โครงสร้าง: พร้อมหน้าแปลน แขน: แขนเซรามิก ที่อยู่... Read More
2017-01-16 14:22:02
Page 7 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|
สายไฟเบอร์ออปติก

GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

โซลูชั่น FTTH

เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.