เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Loopback

เครื่องกล SM MM MPO ไฟเบอร์ออปติกเสียบย้อนกลับที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำ

เครื่องกล SM MM MPO ไฟเบอร์ออปติกเสียบย้อนกลับที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำ

    • mechanical SM MM MPO fiber optic loopback plug with Low Insertion Loss
    • mechanical SM MM MPO fiber optic loopback plug with Low Insertion Loss
    • mechanical SM MM MPO fiber optic loopback plug with Low Insertion Loss
    • mechanical SM MM MPO fiber optic loopback plug with Low Insertion Loss
  • mechanical SM MM MPO fiber optic loopback plug with Low Insertion Loss

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 20PCS
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
    เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 7000pcs / วัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

    เครื่องกล SM MM MPO ไฟเบอร์ออปติกเสียบย้อนกลับที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำ

    รายละเอียด:

    Fiber Optic Loopback หนึ่งคอนเน็กเตอร์ถูกเสียบเข้ากับพอร์ตเอาท์พุตในขณะที่อีกอันนั้นเสียบเข้ากับพอร์ตอินพุตของอุปกรณ์

    รายละเอียดด่วน:

    1. ชื่อ: MPO Loopback
    2. โหมด: SM MM OM3 OM4
    3. คอนเนคเตอร์: LC, SC, MTRJ, MPO
    4. โหมด: โหมดเดียวและมัลติโหมด
    5. Fiber end-face: UPC, APC
    6. ไฟเบอร์ยี่ห้อ: YOFC, Corning

    คุณสมบัติ:

    1. อุปกรณ์ความยาวคลื่นสั้น
    2. ขั้วต่อแบบหล่อเพื่อการเชื่อมต่อที่ปลอดภัย
    3. สายเคเบิลที่ผ่านการทดสอบอย่างสมบูรณ์เพื่อความมั่นใจในคุณภาพและความทนทานที่เหนือกว่า
    4. สายเคเบิลแบบวนกลับสำหรับการทดสอบที่หลากหลาย

    การใช้งาน:

    1. แอปพลิเคชัน FTTH
    2. สถานที่ติดตั้ง
    3. เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
    4. เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANs)
    5. อุตสาหกรรมเครื่องจักรกลและการทหาร

    รายละเอียด:

    ประสิทธิภาพแสง สถานะโสด โหมดมัลติ
    การสูญเสียการแทรก ≤0.350dB ≤0.35dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥45dB (PC) ≥35dB
    ≥50dB (UPC)
    ≥60dB (APC)
    การทำซ้ำ ≤0.10dB
    ความทนทาน ≤0.2dBการเปลี่ยนแปลงทั่วไป 1,000 matings
    อุณหภูมิในการทำงาน - 20 ~ + 75 ° c
    อุณหภูมิการเก็บรักษา - 40 ~ + 85 ° c

    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    ขั้นตอนที่ 1: ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC, LC, MTRJ, MPO

    ขั้นตอนที่ 2: ขนาดตัวเชื่อมต่อ: 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม

    ขั้นตอนที่ 3: Ferrule End-face: UPC, APC

    ขั้นตอนที่ 4: ประเภทหลัก: โหมดเดี่ยว (SM: 9 / 125um), มัลติ (MM: 50 / 125um, 62.5 / 125um)

    ขั้นตอนที่ 5: สีบูต: ดำ, น้ำเงิน, ขาว, แดง, เหลือง, เขียว, สีเบจ, Aqua

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    บริการของเรา:

    1. ผลิตภัณฑ์ OEM มาตรฐานและกำหนดเองจากปริมาณขนาดเล็กถึงขนาดใหญ่ยินดีต้อนรับ
    2. สอดคล้องกับอุตสาหกรรมสิ่งแวดล้อมโลกด้วยมาตรฐาน ROHS และ SGS
    3. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด 100% ทดสอบอย่างเต็มที่โดยความเชี่ยวชาญด้านเทคนิคของเราก่อนที่จะส่ง
    4. เราให้บริการการวนรอบใยแก้วนำแสงตามมาตรฐานอุตสาหกรรม

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Rita Wang

    โทร: +8613006641490

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.