เซินเจิ้น TTI ไฟเบอร์เทคโนโลยีการสื่อสาร จำกัด.

เลือก TTI แสดงเวลาอินเทอร์เน็ตของคุณ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์แผงแพทช์ MPO

แผงแพทช์ MPO แบบติดตั้งแร็ค, แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U พร้อมเหล็กรีดเย็น

แผงแพทช์ MPO แบบติดตั้งแร็ค, แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U พร้อมเหล็กรีดเย็น

    • Rack Mounted MPO Patch Panel , 1U Fiber Optic Patch Panel with cold rolled steel
    • Rack Mounted MPO Patch Panel , 1U Fiber Optic Patch Panel with cold rolled steel
    • Rack Mounted MPO Patch Panel , 1U Fiber Optic Patch Panel with cold rolled steel
    • Rack Mounted MPO Patch Panel , 1U Fiber Optic Patch Panel with cold rolled steel
  • Rack Mounted MPO Patch Panel , 1U Fiber Optic Patch Panel with cold rolled steel

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: TTI
    ได้รับการรับรอง: ROHS, SGS
    หมายเลขรุ่น: MPOP-1U

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 5pcs
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, PayPal, การตั้งถิ่นฐานรายเดือน
    สามารถในการผลิต: 50000pcs เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

    แผงแพทช์ MPO แบบติดตั้งแร็ค, แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U พร้อมเหล็กรีดเย็น

    รายละเอียดด่วน:

    1. ชื่อ: 1U MPO Patch Panel
    2. วัสดุ: เหล็กแผ่นรีดเย็น
    3. โครงสร้าง: 1U, 19 'แร็คม้า
    4. พอร์ตอะแด็ปเตอร์ Availabe: LC, SC
    5. ความหนาของวัสดุ: 1.2 มม

    6. ความจุ: 12pcs MPO Cassette

    รายละเอียด:

    โมดูล MPO Fiber มอบวิธีที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพในการปรับใช้ชิ้นส่วนไฟเบอร์ 24 LC หรือ 12 SC ในโมดูลเดียว

    คุณสมบัติ:

    1. โมดูลใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อกับแรงบิดของลำดับ
    2. Convient ที่จะติดตั้งย้ายและเพิ่ม
    3. สามารถให้บริการดาต้าเซ็นเตอร์และระบบ SAN ได้ง่ายและยืดหยุ่น

    4. ตัวเชื่อมต่อ trunk MPO ได้รับการแก้ไขที่ด้านหลังของโมดูล
    5. มาตรฐาน 19 "สามารถติดตั้งบนตู้ใดก็ได้

    การประยุกต์ใช้:

    1. ตัวประกบชิปและไฟเบอร์สปูลเป็นรุ่นเสริม
    2. เหมาะสำหรับการติดตั้งในสำนักงานหรือองค์กร
    3. การชุมนุมเต็มรูปแบบ (โหลด) หรือแผงว่างเปล่าเป็นตัวเลือก
    4. เหมาะสำหรับการประกบฟิวชั่น, การสิ้นสุดโดยตรงและสายเคเบิลที่ถูกยกเลิกล่วงหน้า

    ข้อมูลจำเพาะ:

    ชนิด 12ms-6 12ms-12 12ml-6 24ML-6
    ประเภทไฟเบอร์ SM, MM, OM3, OM4
    จำนวนเส้นใย 12 12 12 24
    จำนวนอะแดปเตอร์ต่อแผง 6 12 6 6
    ด้านหน้าประเภทอะแดปเตอร์ SC Duplex SC Simplex LC Duplex LC Quad
    อะแดปเตอร์สีด้านหน้า สีฟ้าสีเบจ Aqua สีม่วง
    อะแดปเตอร์ประเภทกลับ MPO / MTP
    อะแดปเตอร์สีกลับ สีดำ

    การส่งสินค้า:

    1. ประตูไปที่ประตู: โดยด่วน (เช่น DHL, UPS, TNT, FedEx ฯลฯ )
    2. สนามบินไปยังสนามบิน: โดยเครื่องบิน
    3. ท่าเรือไปยังท่าเรือ: ริมทะเล (ที่ตั้งของเราเซินเจิ้นเป็นท่าเรือ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen TTI Fiber Communication Tech.co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: vicky

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    สายไฟเบอร์ออปติก

    GYXTW Unitube ใยแก้วนำแสงโทรคมนาคมพร้อมแจ็คเก็ต PE, เกราะป้องกัน

    มัลติ GYTS สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับฝังโดยตรงท่ออากาศ

    12 แกน GYTA เหล็กเทปสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับอากาศ / ท่อ, สีดำ

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อการฝ่าวงล้อม 6 แกนพร้อมสายเคเบิล 2.0 มม. ภายใน

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 8 พอร์ต PLC แยกไฟเบอร์ออปติกกล่องผนังเสาติดกลางแจ้งกล่องกระจาย

    กล่องไฟเบอร์เลิกจ้าง 16 แกน, กล่องกระจายเส้นใย ABS สำหรับเครือข่าย Ftth

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังกลางแจ้ง 24 พอร์ตพร้อมขยายความจุ

    กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FDB สีขาวกล่องกระจายเครือข่ายใยแก้วนำแสง CE FTTH

    โซลูชั่น FTTH

    เครือข่าย CATV 4 เส้น FTTH PC หมู่บ้าน Socket แผงที่มีอะแดปเตอร์ LC

    แจ็คเก็ต LSZH โซลูชั่น FTTH พร้อมการสนับสนุน FTTH Drop Fiber Optic Cable

    สายเคเบิล Simplex Drop Cable โหมดเดี่ยวโซลูชัน FTTH พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC ที่รวดเร็ว

    โซลูชัน FTTH แบบยึดผนังและเสา, กล่องกระจาย FTTH พลาสติกทนแรงกระแทกสูง

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2019 fiberopticpatch-cord.com. All Rights Reserved.